What's new

Sắp có party nữa rồi !!!

iutham

Phượt thủ
Công nhận Heineken năm nào cũng có chương trình gì đó thú vị nhỉ. Vừa rồi là Count down, Live Access, chuẩn bị tới Sensation, phải nói là có đầu tư quá. Tình hình là chắc hôm đó sẽ được nhảy múa, uống bia tha hồ :D

langtuphieubong

Phượt thủ
Cái Live Access vừa rồi có dự đúng là quá đỉnh luôn. Sắp tới Sensation là thế nào thế bác??

Beastcube

Phượt tử
Quy mô của Sensation lớn hơn nhiều,hoành tráng và công phu gấp mấy lần Live access

langtuphieubong

Phượt thủ
Quy mô của Sensation lớn hơn nhiều,hoành tráng và công phu gấp mấy lần Live access
Wow, mới nghe thôi mà đã thấy cái sự hoành tráng gấp bội, chắc là ăn chơi nhảy nhót tưng bừng còn hơn mấy party trước :d. Có nhiều trò vui gì không?

NamHoangR

Phượt thủ
Live Access mình có nghe nói, tổ chức 3 tỉnh ở VN nhưng qua rồi. CÒn Sensation hình như là ở nước ngoài mà.

UMOVE

Phượt quái
Năm 2012, sự kiện Sensation lần đầu tiên đến châu Á sẽ được tổ chức tại 3 nước Hàn Quốc, Thái Lan và Đài Loan các bác ạ

langtuphieubong

Phượt thủ
Năm 2012, sự kiện Sensation lần đầu tiên đến châu Á sẽ được tổ chức tại 3 nước Hàn Quốc, Thái Lan và Đài Loan các bác ạ
Uhm cái này mình có nghe rồi, ở HQ là diễn ra rồi mà, sắp tới là sẽ tổ chức ở Thái Lan còn ở ĐL lúc nào thì ko biết, hihi :d

tomboy11

Phượt tử
Party gì đấy cả nhà ??? (beer)
Là đại hội nhạc Sensation ấy, chương trình party sau cái Live Access của Heineken vừa rồi đó bác. Hứa hẹn nhiều sự kiện bùng nổ hơn, tham gia đi bác :d

Beastcube

Phượt tử
Uhm cái này mình có nghe rồi, ở HQ là diễn ra rồi mà, sắp tới là sẽ tổ chức ở Thái Lan còn ở ĐL lúc nào thì ko biết, hihi :d
Hình Sensation ở bên Hàn đăng rồi đó,bà con có ai muốn xem thì vô fb xem kìa!