What's new

SG - Phan Thiết - Phan Rang 3N3Đ

kaizer

Phượt tử
Mọi người cho em hỏi là 3N3Đ mà đi từ SG ra Phan Rang - Vĩnh Hy thì thời gian có đủ không ạ. Nếu chạy nhiều quá thì ko có thời gian chơi với ko ghé chỗ này chỗ kia cũng chán. E muốn nhờ mọi người tư vấn giúp em là có nên đi tới PR không hay đi PT thôi (có thể mở rộng ra đi Cổ Thạch). Mọi người lên lịch trình giúp em luôn với ạ,

Cám ơn mọi người.

Theo tiệu chí và thoả mãn tính xê dịch thì đi phan rang luôn.
Đêm đầu => xuất phát => nghỉ tại bàu trắng.
Ngày 1: Bàu Trắng => Đường biển => phan rí cửa => Ghành Son => Liên Hương => Cà Ná => Đường biển => Mũi Dinh => Đồi Cát Nam Cương => Phan Rang.
Ngày 2: Phan Rang => Vũng Hy => Bình Hưng => Bình Lập => Thảo Nguyên Cừu => Phan Rang.
Ngày 3: Phan Rang => QL1 => SG.

Cám ơn anh Dom, vì lộ trình có chút thay đổi, mong a tư vấn lại giúp em lần nữa ạ. Lộ trình xuất phát từ Vũng Tàu, 4 ngày 3 đêm. Em tính đi buổi sáng từ Vũng Tàu, ghé qua Lagi Coco Beachcamp rồi đi Phan Thiết - Mũi Né, Cổ Thạch. Anh giúp em sắp xếp lộ trình hợp lý và ghé những điểm đến đẹp trên đường đi nha a.

Cám ơn anh lần nữa.

4 ngày từ VT thì cũng y như lộ trình trên thui, ghé dc thêm nhiều điểm hơn
Những điểm đẹp thì Dom đã nhắc hết ở trên rùi đó (bạn có thể thuê tàu ở Vĩnh Hy ngắm san hô, hoặc thuê tàu ở Bình Tiên đi loanh wanh các bãi ở khu vực đó như bãi Chuối rất đẹp, đi Bình Lập hoặc Bình Hưng ....)

Cám ơn anh Dom, vì lộ trình có chút thay đổi, mong a tư vấn lại giúp em lần nữa ạ. Lộ trình xuất phát từ Vũng Tàu, 4 ngày 3 đêm. Em tính đi buổi sáng từ Vũng Tàu, ghé qua Lagi Coco Beachcamp rồi đi Phan Thiết - Mũi Né, Cổ Thạch. Anh giúp em sắp xếp lộ trình hợp lý và ghé những điểm đến đẹp trên đường đi nha a.

Cám ơn anh lần nữa.

Nếu vậy thì ngày 1 chạy từ VT ra Bàu Trắng là tham quan được quá trời luôn.

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,434
190,080
Latest member
Cuadep
Back