What's new

Sống và nghĩ thoáng hơn !

Mr.Long

Độc Cô Sầu
Kỷ niệm trôi qua và rồi giờ thấy hụt hẫng , khi mình được đối xử bằng một con mắt lạ lẫm . Vui hay buồn ? cuộc sống là muôn màu , không ai cho không ai thứ gì và cũng không ai có thể san sẻ tình cảm cho ai hết . Mình hôm nay thật buồn , vì đã có những người bạn như thế ! Những người bạn " bè " !!!
Thiết nghĩ ! Không chơi với nhau được thì vẫn có thể là bạn và gặp nhau , chỉ cần một cái gật đầu chào nhau . Đâu cần đối sử với nhau như người xa kẻ lạ ! Mình có gì không tốt ? Mình có thể sống hết mình vì bạn và mình cũng có thể chơi hết mình vì bạn . Đúc rút ra và thấy rằng hóa ra các bạn chỉ là những kẻ " a dua " . Sống như các bạn thì không đáng gì để chơi . Tôi biết các bạn có thể Band Nick và có thể xóa bài viết này . Nhưng nói chung là tôi tin cách sống của các bạn như thế thật " tầm thường " .
Phượt là sân chơi ! Sống và nghĩ thoáng hơn đi nhé . (BB)

Kỷ niệm trôi qua và rồi giờ thấy hụt hẫng , khi mình được đối xử bằng một con mắt lạ lẫm . Vui hay buồn ? cuộc sống là muôn màu , không ai cho không ai thứ gì và cũng không ai có thể san sẻ tình cảm cho ai hết . Mình hôm nay thật buồn , vì đã có những người bạn như thế ! Những người bạn " bè " !!!
Thiết nghĩ ! Không chơi với nhau được thì vẫn có thể là bạn và gặp nhau , chỉ cần một cái gật đầu chào nhau . Đâu cần đối sử với nhau như người xa kẻ lạ ! Mình có gì không tốt ? Mình có thể sống hết mình vì bạn và mình cũng có thể chơi hết mình vì bạn . Đúc rút ra và thấy rằng hóa ra các bạn chỉ là những kẻ " a dua " . Sống như các bạn thì không đáng gì để chơi . Tôi biết các bạn có thể Band Nick và có thể xóa bài viết này . Nhưng nói chung là tôi tin cách sống của các bạn như thế thật " tầm thường " .
Phượt là sân chơi ! Sống và nghĩ thoáng hơn đi nhé . (BB)

Có chuyện gì mà man mác khó hiểu vậy nhỉ . Ko biết bạn đề cập tới nỗi buồn nào và tác nhân gì nhưng cach Pr về bản thân như vậy là nhiều người thích đấy .

Cuộc sống có muôn màu, muôn vẻ. Tìm được người bạn rất quý, còn bè thì không thiếu.
Chúc bạn sớm trở lại tâm trạng vui và tìm được nhiều người bạn trong cuộc sống !
Thân !

sao buồn thế bác ơi, cuộc đời thì luôn gặp phải những va chạm mà , đừng buồn và hãy vượt qua , hãy lựa chọn cho mình những ng bạn tốt hơn nhé , xem như là 1 kinh nghiệm vậy

Kỷ niệm trôi qua và rồi giờ thấy hụt hẫng , khi mình được đối xử bằng một con mắt lạ lẫm . Vui hay buồn ? cuộc sống là muôn màu , không ai cho không ai thứ gì và cũng không ai có thể san sẻ tình cảm cho ai hết . Mình hôm nay thật buồn...
(BB)
Nghe cái Kỷ niệm trôi qua...mà cứ như bạn bị người iu bỏ ấy nhể...cái hình vẫy tay (BB) ở cuối thấy nó cứ khua tay như bọ ngựa ấy nhể?

Cuộc sống là thế mà bác chủ thớt , luôn có những điều thật thất vọng , hãy mỉm cười và tiếp tục sống bác nhé , đừng buồn nữa :D

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,535
190,108
Latest member
dhungld
Back