What's new

Tìm nữ đồng hành đi osaka-tokyo 14/11- 18/11

Mình có vé vietjet đi osaka ngày 14/11- 18/11 muốn tìm bạn đồng hành là nam hoặc nữ
Lịch trình :
T4-5: OSAKA-KYOTO
T6-T7 : TOKYO
CN: TOKYO- OSAKA( Đáp máy bay về vn tối cn nên coi như có thêm 1 ngày có thể đi osaka-namba rất nhiều hươu cho những bạn lãng mạn :D:D:D)

Bạn nào đi thì inbox mình nhé. mình là nữ 92 ở hn nhé. ;)

Nhóm bạn có bao nhiêu người rùi, bạn dự định khi nào xin visa, bạn cho mình plan nha, mình cũng muốn đi vào đầu đông ở Nhật

Nhóm bạn có bao nhiêu người rùi, bạn dự định khi nào xin visa, bạn cho mình plan nha, mình cũng muốn đi vào đầu đông ở Nhật
Em định sang tuần xin visa luôn. Em đi 14/11 hn -osaka .
2 ngày ở osaka 2 ngày tokyo. 18/11 về osaka-hn

Em định sang tuần xin visa luôn. Em đi 14/11 hn -osaka .
2 ngày ở osaka 2 ngày tokyo. 18/11 về osaka-hn

Em lấy visa quá sớm rồi. Visa du lịch hạn có 3 tháng, nếu em có trong t8 thì đến khi đi vừa vặn hết hạn à?

Nên apply tầm t9, nữa cuối thì hay hơn. Chính xác thì càng gần ngày đi càng tốt. A cũng dự định đi t11, hè tính đi mà bận đột xuất nên hoãn, định nữa sau t9 mới apply visa.

Em lấy visa quá sớm rồi. Visa du lịch hạn có 3 tháng, nếu em có trong t8 thì đến khi đi vừa vặn hết hạn à?

Nên apply tầm t9, nữa cuối thì hay hơn. Chính xác thì càng gần ngày đi càng tốt. A cũng dự định đi t11, hè tính đi mà bận đột xuất nên hoãn, định nữa sau t9 mới apply visa.
Dạ em cũng vừa được tư vấn nên tháng 9 . Em cảm ơn

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,571
190,130
Latest member
lam_phuotthu
Back