What's new

[Tết hết FA] - Hẹn hò giấu mặt cho các anh chị em Phượt tử FA

di_xa_nhe

Phượt thủ
Tình hình là gió mùa lạnh về mà tết cũng cận kề, nên em định tổ chức 1 chương trình hẹn hò giấu mặt cho các anh em Phượt tử nhà mình để "TẾT HẾT FA" :D:D Chứ cứ chờ "ĐM=định mệnh" đến thì có mà... (NO)(NO)(NO) ..bao giờ?!
P/S: Các anh, chị em đừng lo ko =)) Vì em từng tổ chức rồi, nên có kinh nghiệm. Anh em cứ đăng kí tham gia vui vẻ. Hẹn hò và gấu để em lo!
=> Link đăng kí cho các anh em máu chiến ở đây: bit.ly/1TfMOmU (anh em copy rồi enter giúp em ạ)

Đây là sơ bộ chương trình nó là như này, các bác, anh chị nếu có ý kiến hay hơn thì comment em xin:
Bước 1: Mọi người đăng kí theo form hoặc comment tại đây chẳng hạn
Bước 2: BTC (lập sau) sẽ chọn ra các đơn tiềm năng và tiến hành chọn lọc
Bước 3: Các bạn được chọn chuyển khoản vé tham gia hoặc alo Cupid của BTC để lấy vé ship tới nhà. (cái phí này nhỏ xíu cho anh em lấy kinh phí tổ chức ạ)
Bước 4: Tại buổi đấy, người tham gia (có quà mang về, BTC tặng =) ) sẽ đeo mặt nạ trong suốt quá trình diễn ra sẽ có 3 phần:

♥ Phần 1 là Game ice breaking: Chơi các trò chơi + Nghe nhạc sống để làm quen
♥ Phần 2 là Dating: các bạn được ghép đôi bí mật và các cặp sẽ được tráo đổi sau mỗi 15 phút . Cùng nhau trả lời 14 câu hỏi giúp bạn hai người lạ "Yêu nhau từ lần đầu tiên" được Khoa học chứng minh (đăng trên báo New York Times) + 2 phút nhìn thẳng vào mắt nhau (hoặc các bác tự do nói gì thì nói )
♥ Phần 3 là Party: sẽ có buffet nhẹ và đồ uống cho anh chị em để giao lưu và làm quen :)

* Bên cạnh đó, những bạn tham gia còn được trải nghiệm không khí hẹn hò 5 với nến, hoa, nhạc, bánh ngọt, buffet nhẹ và quà tặng từ Ban tổ chức.
* BTC sẽ có hoạt động hỗ trợ free sau chương trình cho các bạn thông qua "letter love".

LƯU Ý:
• Tất cả các hoạt động đều diễn ra trong phòng và các bạn sẽ đeo mặt nạ để đảm bảo các bạn không được thấy mặt nhau từ đầu và ngay cả khi kết thúc buổi hẹn hò.
• Mọi thông tin cá nhân của các bạn sẽ được chúng tôi bảo mật tuyệt đối và sẽ chỉ cung cấp cho người khác khi có sự đồng ý từ chính các bạn.

Như này chuẩn ko ạ các anh chị và các bác? Em định làm từ lâu lẩu lầu lâu rồi. Nhưng công việc bận, mãi gần tết rảnh mới nhớ ra =))) Có gì đọc xong các anh em, cô chú, bác họ bên này bên kia cho em xin ít gạch để xây chương trình ạ. Ai máu chiến thì đăng kí luôn!

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,485
190,103
Latest member
Penguin1
Back