What's new

Thái or SIng.Giữa tháng 7/2014

Chào cả nhà!
Tình hình là sắp tới vietjetair có mở bán vé đi Thái ỏ Sing chỉ có 2usd..!Vậy tại sao chúng ta lại ko tranh thủ cơ hội này để thoã mản chủ nghĩa xê dịch của bản thân.:(
Vậy mong các hảo thủ+anh hùng võ lâm hãy mau tụ họp vào đây..bàn luận sôi nổi!lên lịch +thiết kế tour để anh em ta có cơ hội khám phá các chân trời mới nhé
Thân ái và quyết thắng!:D

Hôm nay mình vừa đk được rồi này... Tại hội chợ du lịch quốc tế VN ở triển lãm Giảng Võ ấy... Đăngg kí vé rẻ dễ lắm, cứ điền vào phiếu là được thôi, mình đk khứ hồi HN-BK là 1tr680k. Tiếc là hnay buổi cuối rồi, biết sớm thì mua thêm mấy chặng nữa.

yup mình cũng dự định đi trong thời gian này, có thể là đầu tháng 7 cũng được,

Nếu mà đi vậy thì mình nghĩ nên book vé cách khoảng 5 ngày để có thể qua malay chơi 1 chuyến luôn cũng được ^^
Mình định đi Sing 4 ngày vào ngày 6/7 hoặc 7/7 nếu nhóm bạn có đi vào ngày đó thì cho mình join với. Mail mình: [email protected] hoặc 01696 chín ba sáu chín chín hai.

Hôm nay mình vừa đk được rồi này... Tại hội chợ du lịch quốc tế VN ở triển lãm Giảng Võ ấy... Đăngg kí vé rẻ dễ lắm, cứ điền vào phiếu là được thôi, mình đk khứ hồi HN-BK là 1tr680k. Tiếc là hnay buổi cuối rồi, biết sớm thì mua thêm mấy chặng nữa.

Bạn đi bkk ngày nào, mình đặt 23/6-26/6, mình đi 1 mình từ HN

Nhóm mình gồm 7 người đã book vé đi Sing và Malay từ ngày 21/6 như sau:

1. Ngày 21/6: Saigon - Sing bay Vietjet (450k/vé chưa thuế).
2. Ngày 24/6: Sing - Penang bay AirAsia
3. Ngày 25/6: Penang - Kuala bay AirAsia
4. Ngày 26/6: Kuala - Saigon bay AirAsia

Tổng cộng vé máy bay là 3,65tr/người (quá rẻ luôn). Bạn nào có ý định đi du lịch dịp hè thì nhanh chóng lên kế hoạch mà book vé cho rẻ nhé. Như nhóm mình tính đi Sing, hôm xem vé là 210k/vé chưa thuế, bàn bạc 3,4 ngày sau thì vé đã tăng từ 210k lên 320k rồi 450k mới chịu mua.

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,181
189,941
Latest member
Thao10
Back