What's new

Tham quan Brussels ngày 24/04/2010

Status
Not open for further replies.
Chào mọi người.
Ngày 24/04 mình sẽ đến Brussels chơi một ngày, tối ngày 25/04 thì quay lại Pháp.
Mình đã book ks (Ibis) tại khu trung tâm của Brussels, ở một mình cũng phí, nếu bạn nào đến Brussels vào ngày đó thì có thể share phòng với mình (tất nhiên là free, nếu ăn sáng thì phải trả tiền :)) nếu thích thì có thể cùng tham quan Brussels.
PM YM cho mình tại ngtdung1509.
Chúc mọi người đi chơi vui vẻ.

vợ chồng tôi đến brussel vào khoảng trưa ngày 23/04, dự định ở đó 1 ngày, 1 ngày đi brugges vì nghe mọi người khen đẹp. Sáng 25 sẽ bay sang rome = ryanair.
Chúng tôi ở ibis Catherine. ngtdung1509 ở ibis này hay ibis gare du midi ỏ ibis nào? 2 ibis này cũng gần gần nhau (cách 1 ga tàu). Nếu ờ cùng hotel thì đi chung tiện.

Các bác nhắc đến Brugges làm em lại thấy thèm sô cô la rồi đấy. Brugges rất đẹp nên đi các bác ạ.

vợ chồng tôi đến brussel vào khoảng trưa ngày 23/04, dự định ở đó 1 ngày, 1 ngày đi brugges vì nghe mọi người khen đẹp. Sáng 25 sẽ bay sang rome = ryanair.
Chúng tôi ở ibis Catherine. ngtdung1509 ở ibis này hay ibis gare du midi ỏ ibis nào? 2 ibis này cũng gần gần nhau (cách 1 ga tàu). Nếu ờ cùng hotel thì đi chung tiện.

Chào bạn.
Mình cũng tính book o Ibis Centre St Catherine, nhưng Ibis gare Midi thi là ga đến và đi luôn nên đang cân nhắc.
Đến lúc 10h ngày 24, quay về Pháp tối ngày 25.
Mình cũng nghe nói Bruges đẹp và muốn đi, không biết sao đây?
Hai anh chị hiện đang ở đâu? Có sử dụng Yahoo Messenger không? nếu có cho xin để tiện liên lạc. Thanks.

Status
Not open for further replies.

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,540
190,112
Latest member
mksportsxyz
Back