What's new

Thể lệ chương trình PHOTO TOUR 2013 – THEO DẤU NGƯỜI TÌNH

Một chương trình tuyệt vời!
Riêng với cá nhân mình, được tham gia cùng chương trình đã là một phần thưởng quá lớn rồi!
Chúc chương trình thành công tốt đẹp.

tức là nikon thì không được đúng không...hichic
Bạn đang dùng Nikon, Fujifilm hay hiệu máy ảnh gì không quan trọng bạn à, yêu cầu chỉ là bạn có thể sử dụng thành thạo máy Canon. Nếu bạn không có máy Canon thì hãng có thể cho bạn mượn.

• Bước 1: Thí sinh hoàn thành đơn đăng kí theo mẫu đơn của BTC:
Các chuyến đi tiêu biểu: Giới thiệu link chia sẻ trên diễn đàn Phuot.vn

Phải là link trên diễn đàn phượt chứ không được link trên Facebook ạ?

Phải là link trên diễn đàn phượt chứ không được link trên Facebook ạ?

Ghi rõ thế rồi còn gì !!! Phải là thành viên diễn đàn theo đúng nghĩa, có tham gia, trao đổi, chia sẻ.

Có rất nhiều bạn lúc thường thì không bao giờ chia sẻ gì với diễn đàn, đến lúc thấy có lợi mới vội vàng vào đăng kí, rồi đặt link ra trang của riêng mình. Như thế có gọi là thành viên diễn đàn không nhỉ?

Một thay đổi trong thể lệ chương trình Photo Tour 2013 - Theo dấu Người Tình T5/2013:

Tại các chủ đề thi ảnh Nóng theo ngày hành trình: Thể lệ được mở rộng cho bất cứ ai đi theo đoàn cũng được quyền tham gia, với điều kiện họ phải có nick trên Phượt và tự up mỗi ảnh của mình vào một bài (một người có thể post nhiều bài, tức là nhiều ảnh). Ảnh nào nhận được số like cao nhất từ thành viên diễn đàn thì tác giả ảnh đó sẽ đoạt giải. Trong trường hợp có nhiều ảnh cùng đạt số like bằng nhau thì ta lập danh sách ngắn và BTC sẽ xem xét tiếp đến loạt ảnh có số like ít hơn của từng tác giả trong danh sách ngắn đó sau đó đưa ra quyết định cuối cùng về người thắng cuộc.

Thành viên đi theo đoàn bao gồm: 10 thành viên chính thức, các thành viên support, thành viên BTC đi theo.

Chúng tôi cũng xin nhắc lại là với cuộc thi ảnh chính thức do nhà tài trợ VESPA và CANON tổ chức sau chuyến đi, chỉ có 10 thành viên chính thức được phép dự thi.

Chào Tím,
Xin hỏi thành viên support có thể là thân nhân của thành viên chính thức đi theo để hổ trợ tinh thần (dĩ nhiên hoàn toàn tự túc), được không ?
Xin cảm ơn,
Doigiaymoi.

Xin trả lời bạn là thành viên Support đi theo cũng là người của BTC, sẽ hỗ trợ các công việc cần thiết cho chuyến đi, kể cả việc hỗ trợ cho 10 thành viên chính thức khi cần.

Do đó, các thành viên Support không phải là thân nhân, người quen của thành viên chủ động đi theo chương trình bạn ạ.

Chào Tím,
Xin hỏi thành viên support có thể là thân nhân của thành viên chính thức đi theo để hổ trợ tinh thần (dĩ nhiên hoàn toàn tự túc), được không ?
Xin cảm ơn,
Doigiaymoi.

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,534
190,107
Latest member
Nguyenphuhai
Back