What's new

Thơ văn nhà Phượt!

Phượt Cung toàn các Đại Vương chả thấy ai làm Đại Nương nhở???

Tiện thể em mây gió lang thang cũng ham quyền lực, tổng quản phượt xem có thể đưa về cai quản hậu cung được không ạ???

Phượt Cung toàn các Đại Vương chả thấy ai làm Đại Nương nhở???

Tiện thể em mây gió lang thang cũng ham quyền lực, tổng quản phượt xem có thể đưa về cai quản hậu cung được không ạ???

Ơ cái nhà cô này, cô chả có tên Đại Nương cùng với Virgo trong Box chủ lực của Phượt còn gì :help (wait)

Ơ cái nhà cô này, cô chả có tên Đại Nương cùng với Virgo trong Box chủ lực của Phượt còn gì :help (wait)

hí hí hí
em xin chân thái giám để được gần gũi cái đại nương,phi phi mà chẳng sợ điều tiếng gì
các đại vương nhêy
:D :D :D

Em nào ấy nhỉ? Lang thang mây gió lạnh lẽo lắm em ơi, xuống đây anh bàn giao cái ghế mượn này cho em này :LL

Dạ, em tên là Mây ạ, bạn bè hay gọi em là Mây nhiều màu:LL. Em đang lang thang đi tìm Núi ạ:L . Nghe danh anh Eskimo đã lâu giờ mới có cơ hội tiếp chuyện:)

Dạ, em tên là Mâya, bạn bè hay gọi em là Mây nhiều màu:LL. Em đang lang thang đi tìm Núi ạ:L . Nghe danh anh Eskimo đã lâu giờ mới có cơ hội tiếp chuyện:)

Núi đây, núi đây.

Không! Mình chỉ đáng gọi là đồi... Chán:(

Dạ, em tên là Mây ạ, bạn bè hay gọi em là Mây nhiều màu:LL. Em đang lang thang đi tìm Núi ạ:L . Nghe danh anh Eskimo đã lâu giờ mới có cơ hội tiếp chuyện:)

nương nương muốn đi đâu thì cho thần đi cùng hầu hạ nhé
:D :D

Tổng quản cứ nhầm thế lào í, tiện nữ vẫn đang ngoi ngóp cố cho đủ 20 bài đổi đời lên dân phượt kia kìa, lấy đâu ra mà Đại Nương mí cả Quý Phi Nương nương...

Em hỏi nghiêm chỉnh: Thế post bài (chắc là) có giá trị (hehe là AQ trước thế) trước ngày G có được ko nhỉ? Hay là bi giờ chỉ nên đóng góp ý kiến với lại họp quốc hội thảo luật thôi?

Núi đây, núi đây.

Không! Mình chỉ đáng gọi là đồi... Chán:(

Xưa mây vẫn hay thường lang thang
Ngao du khắp nơi chẳng mỏi mệt
Đến lúc có cơn gió thật lạ
Thổi mây chạy về bên đồi kia :)

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,453
190,094
Latest member