What's new

THÔNG BÁO: Bổ nhiệm bạn alceste làm Mod box Hoang dã Châu Phi

CVN

Phuot.vn
Staff member
Thay mặt BĐH, tôi xin thông báo bổ nhiệm bạn alceste vào vị trí Trial Mod của diễn đàn với thời hạn 1 tháng. Bạn alceste sẽ làm việc ở các box "Hoang dã châu Phi" và "Hồi ức về các chuyến đi nước ngoài".

Tôi tin tưởng rằng alceste sẽ nhanh chóng làm quen công việc, thể hiện được vai trò của mình trong việc trợ giúp các thành viên, khuyến khích các thành viên mạnh dạn chia sẻ những trải nghiệm của mình, hướng tới mục đích lớn nhất là nâng cao chất lượng các box do mình tham gia quản trị!

Chúc bạn sẽ hoàn thành tốt công việc và sớm trở thành thành viên chính thức của BĐH diễn đàn!

Trân trọng!

Re: THÔNG BÁO: Bổ nhiệm bạn alceste làm Trial Mod box Châu Phi

Tôi xin trân trọng thông báo, từ ngày hôm nay bạn alceste sẽ là một thành viên chính thức của Ban Điều hành!

Alceste sẽ Mod ở các box "Hoang dã Châu Phi" và "Hồi ức về các chuyến đi nước ngoài", tập chung vào việc phát triển nội dung và trợ giúp thành viên!

Xin cảm ơn lòng nhiệt tình của alceste và chúc bạn hoàn thành tốt công việc của mình!

CVN

Xin thông báo Mod alceste sẽ tham gia quản trị thêm box 'Kỹ năng - Sức khỏa - An toàn" từ ngày hôm nay!

Cảm ơn Alceste đã dành thêm thời gian, công sức cho cộng đồng!

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,489
190,104
Latest member
tranvouu12
Back