What's new

Thông tin du lịch Singapore (Phần 3)

Status
Not open for further replies.
Re: Thông tin du lịch Singapore (phần 3)

^^ Nhất trí với bác lun... Ngủ trên xe là nghề của em =))

@Justin Lee: m book 5 vé tất cả của cả 3 hãng: Jet, AA và cả Tiger ^^, m đi HCM - Sing bằng Tiger và về Sing - HCM bằng Jet ^^

hehe bữa m book vé toàn canh nhằm đợt sale nên vé rẻ, đi Tiger từ Sing - Malay vé 0$ chưa tax nên liều book lun, nếu vé air rẻ hơn bus thì m nghĩ nên book air vì tiết kiệm đc time ^^

@Diana_tse:
Thế lịch trình của bạn có xuống Mekala hem? Mình thấy nơi này đẹp... đáng để chụp hình ^^

@Justin Lee: lúc đầu m cũng định ghé Malacca, nhưng thấy vé máy bay từ Penang về Sing có promo nên m book lun, tính ra thì rẻ hơn là đi bus từ Penang về Malacca rùi về Sing ^^ lại vừa nhanh, vừa an toàn ^^, cuối cùng thì m quyết định bỏ qua Malacca và thay = Penang, hẹn Malacca vào dịp khác vậy ^^

Haz! Sao bây giờ vào diễn đàn phuot ko thấy topic thong tin du lich singapore phan 3 ở ngoài vậy các bạn, mình toàn phải vào phần 2, rồi đến trang cuối, lúc đó mới nhấn vào đường link phần 3. Ai biết giải ngố mình với

Bạn có nhìn thấy sub-box Thông tin du lịch ở ngay trên cùng không? Nếu thấy thì bạn vào đó nhé.

@Diana_ste:
Ở penang có gì vui nhỉ? Tìm thông tin về Malay có vẻ hơi ít so với Sing.

@JustinLee và một số bạn khác: Các bạn chịu khó đưa những trao đổi mang tính cá nhân vào tin nhắn hoặc chat nhé. Đọc lại mấy trang chỉ thấy những trao đổi tay đôi, điều này khiến topic bị loãng. Tạm thời tôi sẽ để lại, rồi sẽ dọn đi cùng với thông báo này sau.

Mong các bạn chú ý để topic tiếp tục là một kênh thông tin hiệu quả.

Chào các bạn,
Tháng 04/2012 mình đi Sing - Mã bằng Tiger và AA,mình muốn đặt vé trên USS online,nhưng vô trang đó thấy nhiều mục quá vậy mình đặt cái mục nào đây?Mình chọn thử attractions thì nó hiện ra nhiều loại vé nữa mà mình không hiểu(gồm có 1-day pass,2-day pass,fun,action,superstar pass ) là sao ạ?Chọn cái nào để được chơi tất cả các trò trong đó vậy các bạn?
Mình xin cám ơn

Status
Not open for further replies.

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,554
190,120
Latest member
niharikash
Back