What's new

[Hỏi đáp] Thuê ô tô cổ để đi du lịch

toquocbao

Phượt tử
Xin chào cả nhà! Mọi người cho em hỏi em muốn thuê 1 chiếc ô tô cổ đễ đi du lịch với gia đình, có ai biết địa chỉ hoặc website nào cho thuê xe cổ thì chỉ giúp dùm em nhé, Thank cả nhà trước!!!

Re: Thuê ô tô cổ đễ du lịch

Chịu bác đấy, đi du lịch lại còn phải đi xe cổ. Già quá nó chết giữa đường có phải khổ không. Nên tách riêng cái thú vui ý ra nhất là cả gia đình phải khổ vì thú vui của mình nữa.

Bạn phải viết cụ thể hơn thì hoạ chăng mới có thông tin giúp đỡ từ các mem khác.

Vì dụ bạn đang ở đâu? Muốn thuê ở khu vực nào? Và tiêu chí xe thế nào là cổ? Cổ cỡ như xe mu rùa? Xe Zeep? Hay xe Toyota...:D từ đời 2000 về trước ?

Tiếc quá mấy tháng trước mình cũng tổ chức đám cưới mà đâu biết em xe cổ này sớm, không thì thuê chắc đẹp hơn nhiều !!!!!

Mấy con bò già đi đường xa mà hỏng thì chỉ có khóc thét thôi bác ạ

Last edited by a moderator:
Xe cổ hiệu Citroen Traction Avant ở Việt Nam hiện nay không nhiều nếu không phải gọi là hiếm. Nhưng sau một thời gian dài tìm kiếm thì tôi cũng đã sưu tầm được một em khá bắt mắt và lộng lẫy.
Anh chị có hứng thú muốn thuê xe cổ cho ngày cưới thêm lãng mạn, hoặc thuê để đưa đón khách sân bay, ngắm cảnh thành phố... cho thêm phần sang trọng thì mời xem chi tiết tại www.kelangthang.com/citroen. Thanks!!! (LD)

Xe mình mới tân trang hoàn toàn, đảm bảo là không dở chứng giữa đường đâu bạn ơi. Bạn đừng lo về vấn đề chất lượng khi thuê xe mình nhá.Thanks bạn đã góp ý !!!!

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,485
190,103
Latest member
Penguin1
Back