What's new

Thung nai vẫy gọi!!! Điểm đến đáng nhớ 30-31/01/2010

Status
Not open for further replies.
Chào các ace...hôm qua off mọi người thống nhất lịch off tiếp theo là 20h ngày 24/01/2010.
Hiện tại nhóm gồm các thành viên trẻ chung và đầy quyết tâm: hải béo 87, Diệu Anh 86 , Hà Kinh tế 89, Giang Tài chính 89, Hà Kho bạc 81, Định 84, Hằng 84, Tùng 89, Huyền 88, Hoàng Xây Dựng 87.
Nhóm hiện tại đang thiếu xế trầm trọng...Đề nghị các bác chưa có xế tìm khẩn trương để có buổi đi Thung Nai vui, khỏe và bổ ích....

Chỉ tuyển xế thôi ah bác ơi.

Hiện nhóm đang thừa ôm, nhưng nếu bạn có hứng thú thì sẽ nhập hội và cùng tìm xế...Đây là chuyến đi để giao lưu, vui chơi tìm hiểu nhau và cùng nhau gắn bó...Hướng đến chuyến đi Hà Giang đầy hứa hẹn...
Chào đón tất cả mọi người.......hihi

oh. Hqua 9h em mới đặt chân đến hà nội, tiếc hùi hụi vụ ko off với mọi ng, đi Thung Nai thì em có xế rồi ko thì em tự làm xế cũng được, nhưng vụ Hà Giang thì chắc ko có xế rồi...đi 2 ngày thứ 7 chủ nhật đi từ chiều thứ 7 được ko các bác sáng t7 em còn đi làm mà..

oh. Hqua 9h em mới đặt chân đến hà nội, tiếc hùi hụi vụ ko off với mọi ng, đi Thung Nai thì em có xế rồi ko thì em tự làm xế cũng được, nhưng vụ Hà Giang thì chắc ko có xế rồi...đi 2 ngày thứ 7 chủ nhật đi từ chiều thứ 7 được ko các bác sáng t7 em còn đi làm mà..

máu thì chiến đi...hichic...xin nghỉ nửa buổi cung~ dc ma`....de bàn bạc thêm với mọi người vào hôm 24đã nhé!!!

Mình xin đăng kí một xế nhé 0909494942 , trước ngày lên đường mình sẽ có mặt tại hà nội.

Cả nhà nhiệt liệt chào mừng xế Mafia nào....Có xế này đi cùng thì khỏi lo cướp đường, hehe

các xế nhảy vào đi toàn các ôm trẻ đẹp đang kêu gọi kìa.khà khà :))

các xế nhảy vào đi toàn các ôm trẻ đẹp đang kêu gọi kìa.khà khà :))

Oai, lại diễn tập ở Thung Nai ah??? Cho em đăng kí 1 chân nhé, xem chừng có vẻ em già nhất nhóm (vẫn ham vui thế đó). Tối qua không off cũng mọi người được vì phải đi Bắc Hà - Lao Cai, sorry cả nhà nhé. Đang ròm từ Cao Sơn về Hà Nội đây :gun :gun :gun

Status
Not open for further replies.

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,536
190,108
Latest member
dhungld
Back