What's new

Tiếp tục rủ rê đạp xe - Phượt trà đêm Hà Nội - Thứ 7, 22/10

Chương trình Xe đạp - phượt hoa sữa cách đây 2 tuần đã được bà con ủng hộ nhiệt liệt. Vì trời mưa gió bão bùng, chúng ta đã gián đoạn gần 3 tuần lễ... hức hức... Nay hoa sữa đã gần tàn, nhưng vẫn còn phảng phất, lại thêm chút heo may se lạnh đang kéo về... trời này mà chui vào một góc phố rồi ủ cốc trà bát bảo nóng trong tay thì ai mà ko sướng cơ chứ!

Để kích cho cái sướng lên cao, mời các bác tiếp tục đăng kí tham gia chương trình đạp xe đêm Hà Nội.

Địa điểm tập trung: Trước cổng chợ Hàng Da (lần trước nhà hát lớn bị đuổi chạy de kèn... zzz...)
Thời gian tập trung: 08h30 pm ngày thứ 7 22/10/2011
Xuất phát: 9h00 pm

Lộ trình:

Chặng 1: Hàng Da - phố cổ - Chợ Đồng Xuân - bốt Hàng Đậu - Quán Thánh - Lăng Bác - Điện Biên Phủ - Cửa Nam - Trần Quý Cáp - Cát Linh - Trịnh Hoài Đức - trà bát bảo

Tiêu điểm: nghỉ chân, uống trà,Trà Bát Bảo Trịnh Hoài Đức :x :x :x chém gió, giao lưu, làm quen, cưa cầm, à ơi = ))

Chặng 2: Trịnh Hoài Đức - Nguyễn Thái Học- Hùng Vương - Lăng Bác - Hoàng Diệu - Hồ Trúc Bạch - Hồ Tây- Cầu Long Biên - đường gốm sứ - Nhà hát lớn

Các bác đăng kí tại topic hoặc đến giờ xin gọi cho leader: Xu Xấm Xét 0916.25.1990

Mong đợi cả nhà!

Bác chủ thớt ơi, em muốn đi nhưng ko có xe đạp thì ???? bác nhỉ,có chị e nào cho ké vs ko :D. Mà xe đạp điện có đc đi ko bác ^^

Last edited by a moderator:
Chương trình này cũng hay lắm.Hihi.Nhưng cơ mà 22/10 này mình phượt hà giang roài.Hẹn sang tháng đi nhé.

Uh, vụ này có vẻ hay ho đấy nhưng đúng là vấn đề ko chỉ 1 người mà nhiều hơn, thường chả có xe đạp mà đi bạn ạ. Thế phải làm sao? Ra ngoài kia thuê ....mini Tàu à? Giờ chả có ý chứ :)

Chương trình này cũng hay lắm.Hihi.Nhưng cơ mà 22/10 này mình phượt hà giang roài.Hẹn sang tháng đi nhé.

Sao dạo này có lắm các ông các bà khoe khéo , thế hiển các kiểu như thế này thế ko biết :LL
Chương trình hay thì like cho 1 cái, có thế thôi. Tham gia đc thì đăng ký, ko thì thôi đứng ngoài cổ vũ. (c)
Tớ ngứa mồm nói thế này: Mấy anh chị nói xong chưa? nói xong em đi toa lét cái =))
Em nói thế có nghe đc không ạ ?

@Lão Vòng nói xong chưa? để người ta tiếp tục rủ rê!? :). Ủng hộ xe đạp và các bạn có thiện chí tham gia!

Xe phình phường thôi chứ ko cần xe chuyên dụng đâu bác chủ thớt nhể?!
( Em hỏi trc nếu đc để em đi mượn con cào cào chiến đi học của thèng em em ^^)
Đồng ý bác chủ thớt cho em xin 1 slot nha'!
Tên: Lê Bích Vân
ĐT: 01686725159

Sao dạo này có lắm các ông các bà khoe khéo , thế hiển các kiểu như thế này thế ko biết :LL
Chương trình hay thì like cho 1 cái, có thế thôi. Tham gia đc thì đăng ký, ko thì thôi đứng ngoài cổ vũ. (c)
Tớ ngứa mồm nói thế này: Mấy anh chị nói xong chưa? nói xong em đi toa lét cái =))
Em nói thế có nghe đc không ạ ?
Tớ thích cách nói của bạn này đấy! :)) Khá thẳng thắn và funny. :D Tớ thấy chỉ cần 1 câu là đu "Lợn cưới áo mới" :))

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,575
190,132
Latest member
thetkenoithat
Back