What's new

Tìm 1 bạn nữ du lịch Sihanoukville - Koh Rong Islands , Cambodia (26/06 - 29/06)

Tìm 1 bạn nữ du lịch Sihanoukville - Koh Rong Islands , Cambodia (26/06 - 29/06)

Mình là nam, ở Sài Gòn. Mình cần tìm 1 bạn nữ tuổi từ 20-26 đi du lịch Sihanoukville và đảo Koh Rong vào thứ 5 tuần này (26/06). Nhóm mình hiện đã có 5 người (3 nam 1 nữ 1 giữa ^.^ ) và lịch trình du lịch như dưới đây:

Sáng 26/06: bus khởi hành từ đường Bùi Viện đến Sihanoukville (hành trình 10 tiếng). Ở Sihanoukville 1 đêm, đi beach bar, khám phá Sihanoukville

Sáng 27/06: khám phá Sihanoukville. Trưa đi ra Koh Rong. Khám phá Koh Rong. Ở đêm tại Sihanoukville.

Sáng 28/06: Tiếp tục khám phá Koh Rong. Trưa đi các đảo lân cận (Koh Rong Salmloem... - thiên đường hạ giới). Đêm ở tại Koh Rong.

Sáng 29/06: bus khởi hành về Sài Gòn.

Chi phí dự kiến = tiền khách sạn + tiền đi lại + tiền ăn uống = 2.5 tr + 2.5 tr = 5 tr / 1 người

Để biểu lộ thành ý kết bạn và tìm người đồng hành cho lần này và những lần sau nữa, nhóm mình mạn phép tài trợ chi phí đi lại và ăn uống cho bạn nữ nào muốn đồng hành trong chuyến đi này.

Fb của mình: [email protected]. Các bạn inbox facebook cho mình nhé.
Để tiện liên lạc, các bạn để lại số đt và facebook nhé.

Thân ái,

Last edited:
Re: Tìm 1 bạn nữ du lịch Sihanoukville - Koh Rong Islands , Cambodia (26/06 - 29/06)

Nhóm của bạn đã đi chung với nhau lâu chưa hay cũng là những người bạn lẻ gọp lại thành nhóm 5 người như hiện giờ ? Sao nhóm bạn lại chi trả chi phí cho bạn gái thứ 6 nếu đi cùng nhóm ( dạo này Phượt nhiều tai tiếng quá nên tớ cũng hơi cảnh giác ) . Nếu được cậu có thể bàn lại với nhóm của cậu đi đường Hà tiên được k để tiết kiệm thời gian di chuyển , dành thời gian vui chơi nhiều hơn

Re: Tìm 1 bạn nữ du lịch Sihanoukville - Koh Rong Islands , Cambodia (26/06 - 29/06)

Hi songvabien. Nhóm mình là 5 người bạn chơi chung từ cấp 3.

Mình đơn giản là thể hiện sự lịch sự thôi. Dù gì thì mình là nam mời bạn nữ đi du lịch thì ít nhất mình cũng nên khao bạn ăn uống đúng không? :) Khi nào thân hơn thì có thể share sau này mà.

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,571
190,129
Latest member
anphatloc_group
Back