What's new

Tìm bạn cùng đi Cambodia tháng 11/2010

Status
Not open for further replies.
Mình muốn tự đi Cambodia mà đi một mình thì hơi buồn nên muốn tìm người đi cùng. Mình cũng chưa có lịch trình cụ thể, chỉ mới plan vào khoáng tháng 11 vì nghe nói đây là thời gian thời tiết bên Cam khá đẹp, ko nắng, không mưa. Thêm một số chi tiết cụ thể như sau:
- Nữ, ở Hà Nội
- Mình muốn đi máy bay thẳng từ HN sang Cam (chưa biết đi hãng nào và đến Phnompenh hay SiemRiep, chỉ biết là đi máy bay cho nhanh, khỏe, đỡ tốn thời gian có nhiều time đi chơi hơn :D => nhưng hệ quả là chi phí hơi cao một chút :( )
- Thời gian vào khoảng tháng 11
- Tổng thời gian khoảng 5 ngày - 1 tuần

Có bạn nào có plan phù hợp thì join với mình nhé, sẽ cùng bàn bạc kế hoạch chi tiết.

Bạn ơi có thể lùi lên vào đầu tháng 10 được không? Mình rất muốn join bạn nhưng mình về chỉ đến 14-10 được thôi :(

Thank bạn đã quan tâm. Mình vẫn chưa fix thời gian được vì còn chờ bạn mình confirm. Nếu bọn mình đi trong tháng 10 thì mình sẽ liên lạc với bạn nhé.

Mình cũng đang định đi Cam và Thái trong tháng 11 đây, cho mình lịch trình cụ thế nhé. Mình ở HN, male, thời gian mình có thể linh động vào cuối tháng 11 được!

Thank bạn đã quan tâm. Mình vẫn chưa fix thời gian được vì còn chờ bạn mình confirm. Nếu bọn mình đi trong tháng 10 thì mình sẽ liên lạc với bạn nhé.

Ừ, nếu bạn các bạn đi được trước 14-10 thì gọi mình với nhé. Email của mình: [email protected].

cho mình đăng kí 1 slot

mình đi tháng nào cũng được

hôm nào tập trung ở nhà thờ đi . nhóm mình có 3 người ( 2 nam và 1 nữ)

YH của mình: pigpip

MObile: 0989938786

Mình đã có vé đi Thái từ HN ngày 29/9/2010. Mình ở lại Bangkok 2 đêm sau đó đi bus sang Siem Reap ngày 1/10, thăm Angkor 2-3 ngày rồi về Phnom Penh, ngày hôm sau về SG. Chủ topic và các bạn tham khảo lịch trình của mình trong topic https://www.phuot.vn/threads/6591-Đi-bụi-Thái-Cam-1-tuần-khởi-hành-29-9-2010, và nếu join được cùng mình thì vui quá nha. Mình vẫn chỉ chưa tìm được bạn đồng hành nên rất welcome các bạn, đặc biệt là bạn nữ :).

Bạc Liêu vs Hà Nội

Mình ở Bạc Liêu, nhưng mình vẫn muốn đi chung, k biết được k nữa. Ý mình là mình sẽ đi bus từ Bạc Liêu sang Phnompenh (hoặc Siemriep), bọn mình gặp nhau ở Phnompenh (hoặc Siemriep). Sau đó thì ok rồi.Mình rất muốn đi Cam 1 lần để biết Angkor nó thế nào, Bayon nó ra sao:(, nhưng ở đây ít ai có máu đi bụi như mình nên k có bạn đồng hành.hic.hic...Các bạn thấy sao??? Tầm tháng 11 thì có thể mình đi được, nhưng chắc chắc chỉ 4-5 ngày thôi, vì mình làm Ngân hàng, xin nghỉ khó lắm. (lại hic.hic....):))

He, mình cũng có í định đi Cam lâu rùi mà chưa thực hiện được. Cho mình xin dập dòm 1 xuất nhé, mình cũng là Nữ, ở HN ^^

Status
Not open for further replies.

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,578
190,134
Latest member
etaxiprk2
Back