What's new

Tìm bạn đi bờ Đông Hoa Kỳ 23 May đến đầu tháng 6 2018

Chào các bạn,

Mình là nam, có mặt tại Boston khoảng ngày 23 tháng 5, trong khoảng thời gian này có bạn nào hay nhóm nào có chuyến qua đây có thể cho mình tham gia cùng được không ạ?

Mình có khoảng 1 tuần để tham quan các điểm bên bờ đông, thời gian có thể linh hoạt hơn (không thể đổi ngày có mặt tại Boston sớm hơn ngày 23 thôi ạ)

Cám ơn các bạn.

Bạn mua open tour mà đi, nếu như ko tìm được bạn đồng hành, từ Boston có thể mua các tour ngắn ngày đi New York, Washington DC, công viên quốc gia Arcadia ở Main, Niagara Fall và vịnh Alexandria... Các tour này nếu do nhà tour châu Á cung cấp (thường là của người TQ) thì có thể mua ở khu Chinatown, giá tầm >200$ tour 2 ngày 1 đêm hay > 300$ 3 ngày 2 đêm (không bao ăn). Năm ngoái mình có đi mấy tour, cũng thấy chấp nhận được.

Bạn mua open tour mà đi, nếu như ko tìm được bạn đồng hành, từ Boston có thể mua các tour ngắn ngày đi New York, Washington DC, công viên quốc gia Arcadia ở Main, Niagara Fall và vịnh Alexandria... Các tour này nếu do nhà tour châu Á cung cấp (thường là của người TQ) thì có thể mua ở khu Chinatown, giá tầm >200$ tour 2 ngày 1 đêm hay > 300$ 3 ngày 2 đêm (không bao ăn). Năm ngoái mình có đi mấy tour, cũng thấy chấp nhận được.

Mình cám ơn bạn, mình sẽ xem lại. Bạn cho mình hỏi, nếu tự đi, liệu chi phí có rẻ hơn tí nào ko ạ?

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,577
190,132
Latest member
thetkenoithat
Back