What's new

Tìm bạn đi Nam du từ sáng thứ 6 22/4 đến chủ nhật 24/4

Đoàn mình đã đặt vé tàu đi nam du sáng thứ 6 ngày 22 tháng 4 và về vào chiều chủ nhật ngày 24 tháng 4. Tụi mình đã có 2 nam 4 nữ, muốn tìm thêm 2 bạn nam nữa đi cùng. Lịch trình"

Tối thứ 5 ngày 21 đi xe phương trang lúc 10h tới xuóng Rạch Giá, lấy tàu Ngọc Thành lúc 6h sáng ra Nam du.
Đến nhà nghỉ Tuấn Thảo, nghỉ ngơi ăn sáng, thuê xe máy đi vòng quanh đảo lớn
Tối thứ 6 nghỉ tại Tuấn Thảo
Sáng thứ 7 thuê thuyền đi sang hòn Mấu, hòn Hai và về ngủ tại Hòn Dầu, đốt lửa trại hò hát.
Sáng chủ nhật trở lại đảo lớn, lấy tàu Ngọc Thành lúc 12h về Rạch Giá lúc 15h, lấy Phương trang chuyến 16.30 về HCMC khoảng 22h30.

Kinh phí cả chuyến dưới 2 triệu.
Đoàn mình có cả các bạn từ HCMC và từ HN, vé từ HN mua cách đây 1 tuần là 1970k của VNA.
Đi với đoàn mình ảm bảo vui hết cỡ. Bạn nào muốn đi quyết định sớm nhé, vì cần phải đặt vé tàu Ngọc Thành ngay (6 người mình đã đặt rồi, nếu hai bạn mới đăng ký báo mình sớm để mình đặt thêm luôn).

Đoàn mình đã đặt vé tàu đi nam du sáng thứ 6 ngày 22 tháng 4 và về vào chiều chủ nhật ngày 24 tháng 4. Tụi mình đã có 2 nam 4 nữ, muốn tìm thêm 2 bạn nam nữa đi cùng. Lịch trình"

Tối thứ 5 ngày 21 đi xe phương trang lúc 10h tới xuóng Rạch Giá, lấy tàu Ngọc Thành lúc 6h sáng ra Nam du.
Đến nhà nghỉ Tuấn Thảo, nghỉ ngơi ăn sáng, thuê xe máy đi vòng quanh đảo lớn
Tối thứ 6 nghỉ tại Tuấn Thảo
Sáng thứ 7 thuê thuyền đi sang hòn Mấu, hòn Hai và về ngủ tại Hòn Dầu, đốt lửa trại hò hát.
Sáng chủ nhật trở lại đảo lớn, lấy tàu Ngọc Thành lúc 12h về Rạch Giá lúc 15h, lấy Phương trang chuyến 16.30 về HCMC khoảng 22h30.

Kinh phí cả chuyến dưới 2 triệu.
Đoàn mình có cả các bạn từ HCMC và từ HN, vé từ HN mua cách đây 1 tuần là 1970k của VNA.
Đi với đoàn mình ảm bảo vui hết cỡ. Bạn nào muốn đi quyết định sớm nhé, vì cần phải đặt vé tàu Ngọc Thành ngay (6 người mình đã đặt rồi, nếu hai bạn mới đăng ký báo mình sớm để mình đặt thêm luôn).

Cho mình đăng kí nhé bạn ơi!!
Mình ở HCM, cũng đang đinh đi Nam Du và lúc đó vì tuần đó có trăng buổi đêm sẽ rất đẹp
Zalo nhé 09333.1.tám tám bốn bốn, mình tên Đức, đi 1 mình thôi.

mình đăng ký nửa. mình từ cần thơ chạy xuống rạch giá luôn.
Mình cũng đã đi phượt Nam Du một lần rồi, muốn ra thăm lại chốn xưa.
Mr Toàn 0938 246 một tám chín

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,180
189,940
Latest member
rummyofficialorg
Back