What's new

Tìm bạn đi Phú Quốc 4/12 - 9/12 thời gian và lịch trình linh động

Status
Not open for further replies.
Tình hình là mình...quải đời quá nên muốn đi Phú Quốc chơi từ 4/12 - 9/12 . Tính đến hiện tại là sẽ đi du lịch một mình.
Cơ bản là lâu rồi mình chưa quay lại Phú Quốc, thực ra cũng không còn nhớ nhiều vì hồi trước đi tour nên chán lắm. Kỳ này mình đã book vé máy bay tự đi 1 mình xem như thế nào.
Tuy là con trai, nhưng có hơi....sợ ma. Ha ha. Nên nghĩ đi nghĩ lại, lên đây tìm coi có bạn nào cũng có hứng đồng hành với mình vài hôm ở ngoài đảo ngọc đó hay không :D

Lịch trình thì tuỳ vào chúng ta, thue xe máy là chủ yếu, tham quan khắp nơi, ăn chơi tận hưởng khắp chốn.
Vì mình cũng book phòng rồi nên ban nào tag alone với mình thì...FREE chổ ở :D (mình ở nhà trọ bé bé xinh xinh khong ah nha)

Chi phí dự trù không tính tiền đi từ nơi bạn ở đến Phú Quốc (máy bay hay tàu gì đó) thì khoảng 300k/ngày. Cầm 2 tr chắc cũng rủng rĩnh :D

(c)(c)(c)(c)(c)(c)

Bạn có thể tham gia với mình 1 số ngày cũng được, chủ yếu là có bạn cho vui. Mình sẽ cố gắng kiếm local ngoài đó, dắt đi chơi cho vui :)

Mình tên Đăng, sinh 87, mọi người liên lạc facebook tại fb.com/tnhdang nhé.

Khỏi đóng cọc gì hết vì chỉ đơn giản là tìm bạn đồng hành cho chuyến đi thêm ý nghĩa nha!

Nôn nao quá đi!

Status
Not open for further replies.

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,573
190,132
Latest member
thetkenoithat
Back