What's new

Tìm bạn đồng hành Châu Âu/ UK tháng 4/5/2016

Hi all,

Mình đăng ký vài nhóm đi du lịch Châu Âu trên này nhưng đều chưa thấy hồi âm hay rục rịch gì hết :p nên mình lập topic để rủ rê bạn đồng hành đi du lịch bụi Châu Âu vào mùa xuân năm sau (khoảng tháng 4,5).

Mình là nữ, hiện đang học ở Wales, UK. Mình muốn tìm 2-3 bạn nữa, hiện giờ vẫn chưa có kế hoạch cụ thể . Mình dự định đi một số nước EU ( Pháp - Đức - Bỉ) , UK, lên mạn Scotland và north Wales.

PM dùm mình hoặc comment ở topic nếu các bạn quan tâm.
Cảm ơn.

Chào bạn mình cũng có lên kế hoạch đu UK vào dịp 30/4 năm sau, nhưng lí do công viêc nên mình chỉ dự định đi 2 tuần trong UK thôi. Hy vongj có thể chung đường 1 đoạn.Bạn có lịch trình cụ thể ji chưa?

Chưa bạn ơi, mình để open lịch trình theo kiểu vừa đi vừa enjoy á. Sẽ tham khảo thêm một số bạn bè đang ở đây nếu bạn đã fix được ngày sang. Bạn đã có visa chưa?

Chưa bạn ơi, mình để open lịch trình theo kiểu vừa đi vừa enjoy á. Sẽ tham khảo thêm một số bạn bè đang ở đây nếu bạn đã fix được ngày sang. Bạn đã có visa chưa?

Mình chưa xin visa UK bạn ạ, vì tình đến tháng 4 mới đi nên bj xin sợ nó cấp có 3 tháng thì chết ^^. Có ji bạn cho mình địa chỉ mail liên lạc ỏ FB để bàn bạc kĩ hơn nhé . Tiếng anh tớ rất dổt nên đang hoang mang :D

Mình chưa xin visa UK bạn ạ, vì tình đến tháng 4 mới đi nên bj xin sợ nó cấp có 3 tháng thì chết ^^. Có ji bạn cho mình địa chỉ mail liên lạc ỏ FB để bàn bạc kĩ hơn nhé . Tiếng anh tớ rất dổt nên đang hoang mang :D

Mình sẽ PM cho bạn nhé. Mình chưa xin tourist visa bao giờ nên không rõ lắm thủ tục, bạn cố gắng xin càng sớm càng tốt để còn book vé máy bay cho rẻ nha.

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,542
190,112
Latest member
mksportsxyz
Back