What's new

Tìm bạn đồng hành chuyến đi Tp HCM - Cà Mau

Status
Not open for further replies.
Chào cả nhà. Em là gái Hà Nội rất máu mê phượt. Lần này có dịp vào miền Nam chơi hơn 1 tuần, từ 28/6 nên e muốn làm 1 chuyến từ tp Hồ Chí Minh đến các tỉnh miền tây, đích đến cuối cùng là Cà Mau. Em thích cảm giác rong ruổi xe máy trên các con đường thú vị - đã trải nghiệm trong 1 vài chuyến đi Tây Bắc rồi. E không có xe nhưng dự định sẽ thuê hay có ai/ nhóm nào cùng đi chuyến này cho e nhập hội vs ah. Đường sá trong này chưa đi lần nào nên k biết tý ty gì luôn. Cả nhà rành về cung đường này tư vấn kỹ giúp e đường đi, địa điểm ăn, nghỉ với ah. Em cám ơn nhiều:D

Em có face ko, vào face anh xem có tham gia được thì đi.face anh Nemajia Vidic avata mặc áo khoác trắng đỏ

Về Cà Mau à.....về mình gòi.....thiệt là đau cái lòng quá đi vậy chớ hả

Mùa này bạn về miền Tây nhiều trái cây lắm , nhìn là mê luôn . Tiếc là 1/7 này mình đi làm rồi , chứ ko cũng muốn đu cùng bạn . Anh cheetah , em add anh trên FB cái nha , nick em là Danes Nguyen :D

Hi bạn, có thông tin gì pm nha, nick yahoo: trungalex86.
Cũng tính đi miền Tây một chuyến nè!

Chào cả nhà. Em là gái Hà Nội rất máu mê phượt. Lần này có dịp vào miền Nam chơi hơn 1 tuần, từ 28/6 nên e muốn làm 1 chuyến từ tp Hồ Chí Minh đến các tỉnh miền tây, đích đến cuối cùng là Cà Mau. Em thích cảm giác rong ruổi xe máy trên các con đường thú vị - đã trải nghiệm trong 1 vài chuyến đi Tây Bắc rồi. E không có xe nhưng dự định sẽ thuê hay có ai/ nhóm nào cùng đi chuyến này cho e nhập hội vs ah. Đường sá trong này chưa đi lần nào nên k biết tý ty gì luôn. Cả nhà rành về cung đường này tư vấn kỹ giúp e đường đi, địa điểm ăn, nghỉ với ah. Em cám ơn nhiều:D

Em có face ko, vào face anh xem có tham gia được thì đi.face anh Nemajia Vidic avata mặc áo khoác trắng đỏ

Face của e đây anh http://www.facebook.com/hkimngan8. Theo e tham khảo các chuyến đi khác thì lịch trình của anh đăng trên fb chỉ có 3 ngày thôi ah. Như vậy thời gian rất gấp, thời gian nghỉ ngơi, chơi rất ít, khó đảm bảo sức khỏe :( . Anh có thể điều chỉnh lịch trình chút khoảng 4- 5 ngày k, thăm thú thêm nhiều nơi, thưởng thức các đặc sản nữa nhưng vẫn đảm bảo tiêu chí phượt bụi nghèo hehe :D. Năm nay e tranh thủ nghỉ hè và hiếm có dịp vào Nam nên muốn đi chơi nhiều nơi một thể. E không có xe đâu ah, anh cho e đi chung nhé.;)

Last edited:
Status
Not open for further replies.

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,563
190,126
Latest member
ThanhDuyStore
Back