What's new

Tìm bạn đồng hành cùng đi khám phá Hà Nội (đi city tour)

Status
Not open for further replies.
Mình đang muốn khám phá Hà Nội đặc biệt là phố cổ Hà Nội với những người học tiếng Anh và nói được tiếng Anh để sau này đi city tour cho dễ. Có ai muốn tham gia cùng thì "answer" nhé ? welcome! (BB)(BB)

Last edited by a moderator:
Nhắn các bạn ở trên. Rủ rê cũng phải cụ thể, có kế hoạch. Người đáp ứng cũng cần chân tình, rõ ràng. Đừng cứ : Đi chơi hông? Trả lời: Chơi mày luôn. Vậy thì phiền những người khác thật sự muốn giúp đỡ. Thế nhé.

phọt điều kiện tham gia, thời gian và địa điểm đi bồ tèo.

điều kiện không có gì chỉ là cùng tìm hiểu về phố cổ và nói đc tiếng anh vì sau có dẫn city tour mà. thời gian va địa điểm thì phải để chuẩn bị đã . đồng chí thấy thé nào .

Khi nào có thể tụ tập nhở ? Buổi tối các ngày thường thì có vẻ rất OK. T7 CN thì hay phải về quê :D

mình mún cùng nhau hợp tác và có kế hoạch cụ thể cùng nhau thì đi mới đạt hiệu quả . đồng chí thông cảm nếu đi thì chỉ có thứ 7 hay chủ nhật thui hay khi bao rảnh vi còn phải học nữa mà :D:D

Nhắn các bạn ở trên. Rủ rê cũng phải cụ thể, có kế hoạch. Người đáp ứng cũng cần chân tình, rõ ràng. Đừng cứ : Đi chơi hông? Trả lời: Chơi mày luôn. Vậy thì phiền những người khác thật sự muốn giúp đỡ. Thế nhé.

đồng chí nói cũng đúng . đây là cùng nhau khám phá cùng nhau học hỏi và chia sẽ lẫn nhau . cùng phải tìm hiểu thông tin về mọi thứ về phố cổ . đi phải có mục đích chung và có hiểu quả nên những người tham gia cũng phải có trách nhiệm và kế hoạch cụ thể . để tranh hiểu làm va gay bất đồng với nhau ý mà . còn nếu ai mún tham gia thì cứ tạm thời nhắn tin vào số sau : 0978093078 để cùng thảo luận và có kế hoạch cụ thể . rất mong đc sự họp tác của mọi người ? thanhks

Tớ hóng xem đi quanh HN thì đi những đâu và thứ tự như thế nào, hôm trước có 2 người bạn hỏi mày recommend tao đi đâu, ngớ người nghĩ mãi bảo chúng nó đi Lăng bác, Văn miếu với Bát tràng :d

Status
Not open for further replies.

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,182
189,944
Latest member
mahormonu81
Back