What's new

Tìm bạn đồng hành Dalat ngày 12 - 13/14.11/2017

Tối mai mình tính lên Đà Lạt và đang đi 1 mình ạ. Sáng chủ nhật đến nơi. Bạn nào cũng lên Đà Lạt mà muốn có bạn đồng hành như mình thì join chung nhé. ^°^

Chuyến này mình lên trốn là chính nên tiêu chí điểm đi không phải là những nơi quen thuộc trong thành phố. Nói ngắn gọn là lang thang, thích đâu đi đó.

Dự kiến thứ 2 hoặc thứ 3 mình về sài gòn.

Cảm ơn ạ.

Biết trễ quá không đi chung được rồi :(( nào có plan khác rủ đi chung cho vui nha bồ tui cũng đang muốn đi trốn SG đây (from thành viên mới toanh ^^)

Tối mai mình tính lên Đà Lạt và đang đi 1 mình ạ. Sáng chủ nhật đến nơi. Bạn nào cũng lên Đà Lạt mà muốn có bạn đồng hành như mình thì join chung nhé. ^°^

Chuyến này mình lên trốn là chính nên tiêu chí điểm đi không phải là những nơi quen thuộc trong thành phố. Nói ngắn gọn là lang thang, thích đâu đi đó.

Dự kiến thứ 2 hoặc thứ 3 mình về sài gòn.

Cảm ơn ạ.

Cho thông tin của bạn đi.

Sorry các bạn tuần trước mình dời lịch nên k nhớ lên đây luôn, tại cũng mem mới. Cuối tuần trước tính đi rồi deadline dí sm nên đã quyết định dời sang tuần này. Tối mai 17.11 lên đường, t2 mình về. Bạn nào đi làm có thể về trước theo lịch vì cũng hơi gấp.
Tiêu chí:
- Trốn là chính, lười là chính phụ
- Thích lang thang, khám phá, yêu thiên nhiên

Vậy bạn nào còn muốn đồng hành cùng mình có thể add face qua mail: [email protected]
Hy vọng có duyên, k có duyên cũng k sao :)))))) còn nhiều dịp ^^

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,180
189,941
Latest member
Thao10
Back