What's new

Tìm bạn đồng hành đi Mộc Châu - Tà Xùa - Pha Luông từ 16-20/2/2017

Đến hẹn lại lên, mùa hoa đào hoa mận lại về khắp các triền đồi Mộc Châu, mây trắng ngút ngàn trên Tà Xùa, và đỉnh Pha Luông đầy nắng. Nhóm mình hiện tại đang có 6 bạn ( xuất phát từ Sài Gòn ), cần tuyển thêm xế cho cung đường săn hoa, săn mây, săn nắng này:
• Ngày đầu (16/2): tối 20:05 bay SGN-HAN, ngủ lại Hà Nội 1 đêm
• Ngày 1 (17/2) : Hà Nội- Quốc lộ 32 - Thị xã Sơn Tây - Cầu Trung Hà (Phú Thọ) - Thị trấn Thanh Sơn - Thu Cúc - Thị trấn Phù Yên (Sơn La) - Bắc Yên - Tà Xùa.
• Ngày 2 (18/2) : Tà Xùa - Háng Đồng (hoặc Xím Vàng) - quay lại thị trấn Bắc Yên - bến phà Vạn Yên - Mộc Châu
• Ngày 3 (19/2) : Mộc Châu - Pha Luông - Mộc Châu
• Ngày 4 (20/2) : Mộc Châu - Quốc lộ 6 - Mai Châu - Đèo Thung Khe - Hòa Bình - Hà Nội.
Trả xe và bay về Sài Gòn

Chi phí dự tính là 2.5tr ( chưa tính tiền vé máy bay ).
Hiện tại Vietjet + VNA đang giảm giá vé máy bay. Nhóm tụi mình đã book vé máy bay ( 1.7tr/return ticket)
Nhóm mình vui, trẻ, khỏe, tiêu chí là khám phá cung đường, enjoy văn hóa và ẩm thực địa phương, chi tiêu có thể thoải mái chút nếu thấy hợp lý và không quá kham khổ.
Welcome các bạn có cùng tiêu chí và tham gia với tụi mình nha, ưu tiên 2 xế nam nha. Các bạn có thể tham gia từ Sài Gòn hoặc là từ Hà Nội đều được ah.
Bạn nào thấy okie cứ inbox cho mình nhé.

Last edited:
Re: Tìm bạn đồng hành đi Mộc Châu - Tà Xùa - Pha Luông từ 16-20/2/2017

Bạn ơi, có thể tuyển thêm ôm ko, mình là nữ :)))))

minh đăng kí 2 xế độc hành được k bạn, vì sau khi chơi mộc châu xong bọn mình phượt lên apchai và sappa nữa.lol.thanks for watching

Mình có 1 xe bán tải muốn tham gia cho vui. Xe mình có thể trở và hỗ trợ rất nhiều đồ 0968231313

Còn tham gia được ko ? Cho mình đăng ký 1 chân photographer nhé !

Mình đã feedback cho bạn rùi hen, có gì gọi cho mình nhé.

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,461
190,097
Latest member
bonghongvu
Back