What's new

Tìm bạn đồng hành đi Myanmar tháng 8 hoặc 9/ 2015

Hi all,
Hiện tại mình đang muốn đi Myanmar.
Thời gian vào khoảng tháng 8 hoặc tháng 9 theo chương trình khuyến mại của vnairline. Do tính chất công việc nên mình có thể sắp xếp đi được tất cả các ngày trừ tuần cuối cùng của tháng. Dự tính của mình là đi vào thứ 6 và về vào thứ 4.
Mình đã có kinh nghiệm du lịch Malai, Sing và Thái.
Mình là nữ ở HN và hiện tại thì chưa book vé. Bạn nào có mong muốn đi Myanmar và phù hợp về thời gian thì contact mình nhé.

Hi all,
Hiện tại mình đang muốn đi Myanmar.
Thời gian vào khoảng tháng 8 hoặc tháng 9 theo chương trình khuyến mại của vnairline. Do tính chất công việc nên mình có thể sắp xếp đi được tất cả các ngày trừ tuần cuối cùng của tháng. Dự tính của mình là đi vào thứ 6 và về vào thứ 4.
Mình đã có kinh nghiệm du lịch Malai, Sing và Thái.
Mình là nữ ở HN và hiện tại thì chưa book vé. Bạn nào có mong muốn đi Myanmar và phù hợp về thời gian thì contact mình nhé.

Bạn ơi, minh muốn đi tháng 9 nhưng còn giá khuyến mãi không bạn. Tầm giá 3.5tr oki. Còn cao hơn thì :(

Hqua mình check thì HN - yangon vẫn còn vé vào tháng 8, 9. Dịp 2/9 cũng vẫn còn vé nếu đi 31/8 về 5/9.
Tiếc là minh ở Sài Gòn. Đúng lịch là đi tháng 7 mà minh có sự cố bên hủy vé, giờ book lại toàn 6-7tr vé mắc quá

@minhminhhp: hòm message của em bị đầy nên ko gửi đươc private message
Hi em, chị chưa lên plan vì chưa book vé máy bay. Đang chờ đến cuối tháng, nếu ko ai đi cùng thì sẽ đi một mình.
Plan đi những địa điểm nào thì giống như mọi ng đã đi Myanmar recommend thôi, nhưng chị chưa lên plan chi tiết vì nếu đi một mình thì sẽ có plan kiểu đi một mình, đi với người khác thì phải hỏi trước bạn đồng hành xem có những mong muốn gì để lên plan sao cho mọi ng đều thấy thoải mái.
Thông thường quá trình lên plan của chị rất mất thời gian vì muốn tìm hiểu thật kĩ để có những chuẩn bị tốt nhất vừa muốn tìm tiếng nói chung với bạn đồng hành :D. Rất vui nếu em join cùng.

@vnmoney: mình gửi private message cho bạn cũng thấy báo hòm message đầy
Hi bạn, mình cứ tạm gọi thế nhé. Mình vốn đã định book đi 28/8 về 5/9 vì có 1 chị trên này cũng đi vào tầm đó. Và gần như book được rồi, do hơi lưỡng lự nên chọn thanh toán sau. Rồi ko hiểu sao vnairline ko gửi email thanh toán cho mình. Đó là ghế cuối cùng của 28/8 :(
Cả tuần nay hi vọng mong manh là nó hiện lên giá 219k mà không có. Bạn đã book được vé ngày đó chưa?

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,563
190,125
Latest member
johnauston54
Back