What's new

[Chưa chốt đoàn] Tìm bạn đồng hành đi Penang - Cameron Highland (26-30/12.2018)

Hi all,

Nhóm mình có 2 người đang lập Plan đi Penang - Cameron Highland vào đợt nghĩ lễ tháng 12/2018 (từ sau Noel đến trước tết Dương lịch 2019).
Bọn mình đã book vé bay khứ hồi từ Hà Nội, lịch trình di chuyển: Penang - Cameron - Cameron - Penang (5 ngày 4 đêm).

Hiện tại chiều nay mình check bay Khứ hồi Hà Nội-Penang bay đi ngày 24/12 bay về 30/12 của AA giá chừng 170$ đã có phí thẻ visa. Bay đi ngày 26/12 thì vênh lên thêm 85$.
Tiền phòng TB: 350k/người/đêm. Chi phí đi lại ăn uống khoảng 500k/ngày linh hoạt sắp xếp.

Nhóm tuyển thêm khoảng 2-3 bạn join cùng, bạn nào có ý định đi Penang trùng đợt này thì pm sớm để lấy vé rẻ (FB: Turin Guliano).

Đi Cameron không gì tuyệt hơn trùm chăn ngủ với đi ăn lẩu trong cái thời tiết lành lạnh ấy. Hihi.

Ở đó không có grab nên tốt nhất là thuê xe máy - nếu lái được bên trái đường, nhà nghỉ thì đầy ra nhưng đi cuối tuần nên đặt trước.

join ko bạn ơi?
Đi Cameron không gì tuyệt hơn trùm chăn ngủ với đi ăn lẩu trong cái thời tiết lành lạnh ấy. Hihi.

Ở đó không có grab nên tốt nhất là thuê xe máy - nếu lái được bên trái đường, nhà nghỉ thì đầy ra nhưng đi cuối tuần nên đặt trước.

Không đâu, mình sợ cái con đường lên đó lắm rồi, đợi hết ám ảnh thì đi tiếp. Cảm giác khi xuống xe là hoá ra mình vẫn sống sót sau 7749 lần quẹo trái quẹo phải lục phủ ngũ tạng lộn nhào : ))
Ủa, đường đi Cameron ghê vầy sao bạn?

Con giời, ngày cậu về là ngày tớ đặt chân xuống Malaysia, vẫn có đi qua Penang và Cameron Highland.

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,545
190,114
Latest member
vaota88
Back