What's new

Tìm bạn đồng hành đi Singapore 26/10 - 30/10

Chào mọi người,

Mình định đi SG - Singapore vào ngày 26 - 30/10 này. Mình wa sing được mấy lần rồi và cũng có kinh nghiệm đi phượt cũng như vui chơi rẻ mà vẫn khám phá hết Sing. Đợt này mình đi nhân ngày sn nên cũng muốn kiếm người đi chung cho vui không như mấy lần trước, chủ yếu để cùng chụp ảnh lưu kỷ niệm lại.

bạn nào quan tâm có gì pm cho mình với nhé, đi từ SG cũng đc hoặc gặp tại sing cũng ok

FB: facebook.com/james.lks
dt: 09.9518.9518 - Thắng

Mình đã book vé rồi. Mình đi qua đó đc mấy lần nên cũng rành tuơng đối bạn thích đi chỗ nào mình có thể dẫn đi

Hiz sry vì mình mua vé rẻ cũng lâu lắm rồi nên vé này hok dời lại đc. Với lại đi lần này là ngay sn mình nữa... Nếu có dịp hẹn bạn lần khác vậy hi :)

Chào bạn,
Mình cũng đang có ý định đi Sing. Bạn có thể nói rõ hơn về kế hoạch đi, dự kiến chi phí, giờ bay... được không?
Mình ở Hà Nội.
Thanks!

Dự kiến chi phi ăn ở vui chơi tiết kiệm khoảng 6tr gồm vé máy bay đặt từ sớm. Còn nếu có khoảng 10tr ăn chơi thoải mái hơn. Mình bay sáng 26 lúc 7h10 ở sg về trưa 30. Nếu bạn nào k đi cùng chuyến đc mình sẽ chờ ở sb bên sing. Lịch trình mình bao đi hết tất cả những gì đặc sắc của singapore cho bạn

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,578
190,134
Latest member
etaxiprk2
Back