What's new

Tìm bạn đồng hành đi Tây An , Nga Mi , Cửu Trại Câu [tháng 10/2011]

Re: Tìm bạn đồng hành đi Bắc Kinh , Tây An , Nga Mi , Cuu Trai Cau nhen !

Bạn rủ mọi người mà chỉ nói khơi khơi thế này thì ai biết thế nào mà join.

20/10 /11 xuất phát . Mình đang ở Sài Gòn . Do Vietnam airline đang bán vé khứ hồI đi Bắc Kinh với giá đặc biệt,dự kiến xin Sếp nghỉ cỡ 9 days để Phượt theo kế hoạch sau :

2 ngày Bắc Kinh

1 ngày Tây An

2 ngày ở Nga Mi

2 ngày Cửu TrạI Câu

2 ngày còn lạI giành cho thờI gian đi lạI

Chi phí mình chưa dự toán được , nhưng sơ sơ tiền vé máy bay di chuyển từ tỉnh này qua tỉnh kia khoảng 500usd rồi.

Bạn định di chuyển trong nội địa TQ bằng máy bay ah? Mình xem lịch trình thì chắc là bạn bay sang BK trước đúng không? Nếu vậy từ TQ về VN bạn quay lại BK hay đi từ Thành Đô về? Có 2 ngày ở BK và 1 ngày ở TA thì ít quá bạn ah, ở Thành Đô cũng không thấy có chương trình đi Lạc Sơn. Mình nghĩ đã mất công đi thì đi cho bõ cả tiền vé máy bay rẻ nữa :D. Mong bạn sớm lên lịch trình chi tiết để mình xem có join được không, với lại 21/03 cũng hết hạn đặt vé rồi.

Vì mua vé khứ hồi , nên phải quay về lại Bắc Kinh . Vì thời gian xin nghỉ ít quá , nên mình muốn đến những điểm chính thôi !
Nhưng bây giờ hết hạn đặt vé rồi ! Để mình xem lại !

Mình đọc được tin nhắn này , thắy rất thích , cho mình đăng kí theo với , mong mọi ngươi cho mình xin lịch trình cụ thể , mình dân làm du lịch , cần hổ trợ gì thi cứ alo cho mình , thanks

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,539
190,111
Latest member
SpecialityValve
Back