What's new

Tìm bạn đồng hành đi Tây An , Nga Mi , Cửu Trại Câu [tháng 10/2011]

Re: Tìm bạn đồng hành đi Tây An , Nga Mi , Cửu Trại Câu [tháng 10/2011]

tớ công nhận đằng ấy cũng ác như tê giác ấy, nếu đằng ấy làm lead thì tại sao tớ lại ngán vụ trưởng ban liên lạc kiêm thủ quỹ nhỉ, mỗi người 1 việc để chuyến đi ko nhàm chán và nhiều thú vị chứ nhể đúng ko bạn hiền :)

:D Gớm bạn này sao lại khẳng khái thế cớ chứ. Tớ tạm thời nhận nhận nhiệm vụ đấy vậy, còn bạn cứ chắc cái chân Trưởng ban loạn lạc đi, thi thoảng lên đây gào thét mọi người cho lên tinh thần và làm công tác dân vận nhé hehehe
Các bạn nào quan tâm và cùng chí hướng thì liên lạc với huynguyen3968. OK???!!!

:D Gớm bạn này sao lại khẳng khái thế cớ chứ. Tớ tạm thời nhận nhận nhiệm vụ đấy vậy, còn bạn cứ chắc cái chân Trưởng ban loạn lạc đi, thi thoảng lên đây gào thét mọi người cho lên tinh thần và làm công tác dân vận nhé hehehe
Các bạn nào quan tâm và cùng chí hướng thì liên lạc với huynguyen3968. OK???!!!

tớ nói thật chứ, bạn đưa phật thì đưa đến tây thiên đi chứ nhỉ, lead thì lead luôn đi cho ngon lành, tớ liên tục update và kêu gào anh em vào ủng hộ, cố gắng góp sức gào thét để kêu gọi thế mà toàn bị bạn bắn tỉa hix buồn ghê gớm :(

:D mình có bắn có tỉa gì nhà đằng ấy đâu cơ chứ, khổ thật! Mà theo bạn thì chúng ta có nên lập hẳn một Topic khác không? Mình thấy từ khi bạn chủ thớt này báo nghỉ chơi là chẳng ai dòm ngó gì đến nó nữa cả.

:D mình có bắn có tỉa gì nhà đằng ấy đâu cơ chứ, khổ thật! Mà theo bạn thì chúng ta có nên lập hẳn một Topic khác không? Mình thấy từ khi bạn chủ thớt này báo nghỉ chơi là chẳng ai dòm ngó gì đến nó nữa cả.

ok mình cũng nghĩ nên làm cái thớt mới, chứ thớt này vắng lặng đìu hiu quá :D trưởng đoàn kiêm chủ thớt đi kìa hê hê, YM tớ là pharaonhn nhé lúc nào rảnh add buôn dưa lê bê dưa hấu cho vui :">

Hi Mình ở HN, tình hình sao rồi các bác, có bao nhiêu người chắc chắn đi, bao nhiêu gạch ngói rồi,có những bác nào biết tiếng TQ + có kinh nghiệm du lịch TQ?
Chắc mở topic mới cho máu đi bác (Close cái này đặt link liên kết qua topic mới), cho mình đặt thêm 1 viên gạch ở CTC :D

@huynguyen: Mình là dốt đặc cái vụ công nghệ thông tin (Bằng chứng là lần đầu tiên đăng ký diễn đàn này đã reply cái hòm thư tự động của Mod CVN hahaha). Thế nhưng, để vừa cái ý có tí hiểm của nhà đằng ấy, mình cũng chẳng ngán gì mà không đứng ra tập tọe lập topic mới nhé.
@thanhtxb: Ủng hộ nhau bên topic mới nhé! Mình sẽ mở một cái, nhưng chẳng biết đặt link thế nào hì hì....Còn tình hình danh sách thì chưa biết cụ thể là có những ai vì mình lâu rồi ko thấy các bạn đã quăng gạch tái xuất.
Danh sách tạm thời sẽ là:
1.cafelela (3 mem)
2.huynguyen3968
3.pizzahaisan (bạn này hình như đang bế quan tỏa cảng :D)

Oh ho, các bạn leader và phó leader bàn bạc chuyện đại sự, tớ đâu dám chen ngang :D.
Chỉ cần bạn leader vưỡn kiên quyết đi thì tớ nhất quyết không vạn lý độc hành chốn thiên đường trần thế đâu :D.
Bạn cứ chốt lịch à chỉ cần chốt thời gian thôi.
Đang định đi TQ nhưng mấy hôm nay đọc cái tin Bình Minh 2... mà thấy tức quá các bác ah.

@huynguyen: Mình là dốt đặc cái vụ công nghệ thông tin (Bằng chứng là lần đầu tiên đăng ký diễn đàn này đã reply cái hòm thư tự động của Mod CVN hahaha). Thế nhưng, để vừa cái ý có tí hiểm của nhà đằng ấy, mình cũng chẳng ngán gì mà không đứng ra tập tọe lập topic mới nhé.
@thanhtxb: Ủng hộ nhau bên topic mới nhé! Mình sẽ mở một cái, nhưng chẳng biết đặt link thế nào hì hì....Còn tình hình danh sách thì chưa biết cụ thể là có những ai vì mình lâu rồi ko thấy các bạn đã quăng gạch tái xuất.
Danh sách tạm thời sẽ là:
1.cafelela (3 mem)
2.huynguyen3968
3.pizzahaisan (bạn này hình như đang bế quan tỏa cảng :D)

hiểm là hiểm chỗ lào, bạn hiền cứ như vậy bảo xao tớ ko bon chen cho đc, chờ thớt kiêm leader mỏi cổ roài này :D

huhuhu mình đang tìm mãi mà chẳng thấy cái hướng dẫn đâu, khổ quá! Thôi, bạn chịu khó đợi tớ mò thêm nhát nữa :(( Với lại, ta đi ngày 21 nhể, để tranh thủ được 2 ngày t7 & CN?
@pizzahs: Thật, phải lạc đề một chút là mình cũng thấy hơi bị ức vụ ấy đấy. Nhưng mà thôi, chuyện gì ra chuyện đó, cv là cv mà ăn chơi là ăn chơi:D. CV phải sang thì cứ sang, nhưng đừng thèm ăn tiêu mua sắm gì ở đấy, mang cơm nắm với mắm tép nhà mình đi!!!:))

Hi Mình ở HN, tình hình sao rồi các bác, có bao nhiêu người chắc chắn đi, bao nhiêu gạch ngói rồi,có những bác nào biết tiếng TQ + có kinh nghiệm du lịch TQ?
Chắc mở topic mới cho máu đi bác (Close cái này đặt link liên kết qua topic mới), cho mình đặt thêm 1 viên gạch ở CTC :D
Mình mở topic mới rồi đấy: "Thu này đi Cửu Trại Câu - Tây An - Nga Mi - Lạc Sơn nhá", bạn sang read đi rồi giúp mình đặt link với, chả biết làm thế nào cả. Tks!

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,575
190,132
Latest member
thetkenoithat
Back