What's new

[Chưa chốt đoàn] Tìm bạn đồng hành du lịch India

Vé Vietjet đang sale tuyến India, các bạn có ý định đi thì đồng hành Bắc India nhé.
Dự định là đi New Delhi, Shimla và Manali do cung này chủ động đặt được bus không phải lo xa đi train hay máy bay.
Thời gian sau tết vé rẻ nhiều 26.2-4.3
Bắc India thời gian này đang đông qua xuân nên trời lạnh riêng Manali có thể có tuyết, cần áo ấm...
Shimla trên google nhìn đẹp nơi nghỉ dưỡng của Anh khi họ còn hiện diện trên đất nước India.
Các bạn nào thích cung nhẹ nhàng mình vào lên plan.
Thank đã đọc.

Vé Vietjet đang sale tuyến India, các bạn có ý định đi thì đồng hành Bắc India nhé.
Dự định là đi New Delhi, Shimla và Manali do cung này chủ động đặt được bus không phải lo xa đi train hay máy bay.
Thời gian sau tết vé rẻ nhiều 26.2-4.3
Bắc India thời gian này đang đông qua xuân nên trời lạnh riêng Manali có thể có tuyết, cần áo ấm...
Shimla trên google nhìn đẹp nơi nghỉ dưỡng của Anh khi họ còn hiện diện trên đất nước India.
Các bạn nào thích cung nhẹ nhàng mình vào lên plan.
Thank đã đọc.
chào em .
em lên chương trình xem sao, chi phí như thề nào, chị tham gia

Mình phuot ngẫu hứng chủ yếu đi bus và ở dorm giao lưu với các bạn khắp nơi, để đi được 3 city như trên thì plan linh hoạt như sau, còn ăn uống và giá cả đã có online hết rồi.
Ngày 1 đến Delhi, hotel đêm ngày 1, chiều ngày 2 lên bus đi Shimla, sáng sớm ngày 3 có mặt tại Shimla, hotel đêm ngày 3 tại Shimla sáng hoặc trưa ngày 4 bus Shimla đi Manali, chiều tối ngày 4 có mặt tại Manali, check in hotel tại Manali 2 đêm.
Sau đó bus thẳng từ Manali về New Delhi rồi bay về Việt Nam. Tùy vào số ngày mua vé Vietnam-India.

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,560
190,124
Latest member
engulam8
Back