What's new

Tìm bạn đồng hành Lệ giang - shangrila 12/8 đến 17/8. HN

mình chưa có visa, cho mình hỏi chi phí và thời gian xin visa dc k
Mình tự xin tại đsq Trung ở HN. Theo mình thời điểm này đang vắng nếu bạn đi xin vào thứ 6. Phí 60 đô. 4 ngày có kết quả. Mình cũng ko ngờ lại dễ như vậy. Cần gì cứ hỏi , cái gì mình biết sẽ trả lời b.

Thời gian này thì ok mà mình đang ko định đi Shangrila nữa
Năm Ngoái đã chạy Lệ Giang, Shangrila, Lugu, Đại lý
Năm nay mình muốn ở Lệ Giang Đại Lý (là chính) và có thể thêm Côn Minh 1-2 ngày

Thời gian 12-18 của bạn có vẻ hơi ít nếu đi đường bộ, năm ngoái bọn mình đi 8 ngày 9 đêm.

Thời gian này thì ok mà mình đang ko định đi Shangrila nữa
Năm Ngoái đã chạy Lệ Giang, Shangrila, Lugu, Đại lý
Năm nay mình muốn ở Lệ Giang Đại Lý (là chính) và có thể thêm Côn Minh 1-2 ngày

Thời gian 12-18 của bạn có vẻ hơi ít nếu đi đường bộ, năm ngoái bọn mình đi 8 ngày 9 đêm.

Mình bay nên cũng tạm đủ thời gian cho 2 điểm. Không chạy sô chỉ tập trung sống chậm.

Có bạn này có dự định đi Lệ giang ngày như trên không tham gia cùng mình nào. Nữ và hiện đang solo. Mình vừa có visa xong chỉ chờ ngày lên đường.

Lệ Giang đang là mùa mưa từ tháng 6-9, nên coi chừng dính mưa đấy bạn. Mình cũng định đi nhưng cân nhắc đầu T11. Mới xem vé bay SG-CMinh là ~5,3 tr/khứ hồi

Lệ Giang đang là mùa mưa từ tháng 6-9, nên coi chừng dính mưa đấy bạn. Mình cũng định đi nhưng cân nhắc đầu T11. Mới xem vé bay SG-CMinh là ~5,3 tr/khứ hồi
Mình xem thời tiết thấy cũng mưa suốt. Cũng hơi lo nhưng mua vé rồi nên không thay đổi nữa.

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,192
189,949
Latest member
lifecarenutritions
Back