What's new

Tìm bạn đồng hành Malai 1/10/2010

Status
Not open for further replies.
Mình hiện đã book vé đi Malai từ 1/10/2010 đến 7/10/2010, giờ muốn tìm người đồng hành cho vui. Lịch trình dự kiến:

D01: HN – KUL (09:40 – 13:40) Tham quan KUL
D02: KUL – Genting – KUL
D03: KUL – Putra - Langkawi (18:10 – 19:10)
D04: Langkawi – KUL (22:40 – 23:4
D05: KUL - Malaca
D06 : Malaca – KUL
D07: KUL – HN (06:30 – 08:30)

Bạn nào quan tâm thì cùng trao đổi lập nhóm nha.

Tôi cũng ở miền nam.Thấy chương trình thích lắm.Nhưng tôi tìm bạn đồng hành cùng sở thích nếu có thời gian đi bằng dg bộ khám phá đc nhiều hơn,cụ thể cung đường:Châu Đốc-Nomphenh-Siemrep-Bangkok-Malay-Sin-đi may bay ve Sg chi phí 400usd thoi gian 6 ngày nếu có thể liên lạc Skyp nguyenduythang1965

Oh! lại gặp HTT ở đây ah.Usagi ơi, chị cũng là con nghiện của HTT đây. Chị cũng đang thèm đi chơi đâu đoa 1 chuyến, cho chị thêm thông tin về chuyến đi để chị tham gia cùng với nhé. Thanks.

@chị Gấu: Gặp người cùng sở thích rồi. Chị ơi, đi là ngày 1/10. Em tính sang đó đi Langwaki vì em thích biển lắm. Genting thì có thể có hoặc không, vì chủ yếu là sòng bài. Em vẫn đang nghiên cứu cụ thể lịch trình sao cho hợp lý nhất. Các nơi chắc chắn đi là Putrja, Langwaki, KUL và nếu được thì Malaka. Có gì chị em mình trao đổi Yahoo nhé: thongoc84vn
@all: các bạn quan tâm có thể add nick mình nhé. Cùng trao đổi để hợp lý cho tất cả.

@mr.Thang: Do mình đang đi làm, ko thu xếp được nhiều thời gian để lang thang nên thỉnh thoảng lên những chương trình ngắn ngày. Nhưng mình cũng tiếc công và tham lam lắm, phải đi cho hết nên tính thời gian đi rất khít. Bạn suy nghĩ rồi joint cùng nhé.

Status
Not open for further replies.

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,545
190,116
Latest member
Thangcho07
Back