What's new

Tìm bạn đồng hành trên đất mỹ và canada [tháng 5 đến tháng 8-2012]

Mở topic này không phải để rủ rê mọi người cùng đi suốt hành trình với mình,mục đích là có bạn nào cũng đang ở mỹ và canada cùng thời gian với mình,hoặc bạn nào đã định cư ở đó rảnh rỗi thì anh em ta kết hợp đi vài chuyến ngắn ngày cho vui.Mình xin ghi lại lịch trình của mình để các bạn tiện theo dõi để sắp xếp (chính xác tuyệt đối 100% vì đã book vé từng nơi đến rồi)những nơi dừng lại nhiều ngày trên lịch trình là mình đang ở nhà người thân.

Ngày 15-5-2012 mình có mặt tại san francico,sẽ chơi ở san jose cho đến ngày 10-6-2012
Ngày 10-6-2012 mình có mặt ở los angeles (santa ana) cho đến ngày 20-6-2012
Ngày 21-6-2012 Mình có mặt ở s carolina (charleston) cho đến ngày 10-7-2012

Ngày 10-7-2012 Mình đến canada (t0ronto)
Ngày 5-8-2012 tử toronto đi VANCOUVER
Ngày 10-8-2012 trở về SAN FRANCICO
Ngày 15-8-2012 về VIỆT NAM

Đây là chuyến đi mục đích du lịch hoàn toàn không có công việc gì ,Nên những nơi mình dừng chân bạn nào ở cùng thời điểm đó liên lạc với mình đi chung cho vui. thanks các bạn đã đọc và mong được ủng hộ.(mình ở SAIGON nhé ):)):)):)):)):))

Re: Tìm bạn đồng hành trên đất mỹ và canada [tháng 5 đến tháng 8-2012]

Hi bạn, mình cũng đang kiếm người chơi bời cùng đây, mình ở US và đi du lịch một mình ...hix
Tiếc là cùng chung chí hướng nhưng lịch trình khác nhau quá chời :( Mình đi từ 15/6 từ Minesota rùi đi Chicago - Niagara Falls ở Canada . Sau 1/7 là mình có mặt ở Boston - New York - Washington DC .
Mình thấy bạn ở Carolina lâu dữ hen, có mún lên Boston hoặc Maine hay philadelphia chơi với mình ko, cỡ thời gian bạn ở Carolina thì mình đang ở mấy chỗ trên đó à ^_^

Mình cũng đang cùng hoàn cảnh bơ vơ chưa biết đi chơi đâu trong nửa cuối tháng 6 ở Mỹ. Nếu được thì chúng ta setup chương trình đi chơi chung trong khoảng từ 15/6 đến 22/6, sau đó đường ai nấy đi :) Ý các bạn thế nào?

minh co the join voi ban luc nay vi minh co mat o LA vao luc nay, co gi cho minh so lien lac voi ban nhe

Hi bạn, mình cũng đang kiếm người chơi bời cùng đây, mình ở US và đi du lịch một mình ...hix
Tiếc là cùng chung chí hướng nhưng lịch trình khác nhau quá chời :( Mình đi từ 15/6 từ Minesota rùi đi Chicago - Niagara Falls ở Canada . Sau 1/7 là mình có mặt ở Boston - New York - Washington DC .
Mình thấy bạn ở Carolina lâu dữ hen, có mún lên Boston hoặc Maine hay philadelphia chơi với mình ko, cỡ thời gian bạn ở Carolina thì mình đang ở mấy chỗ trên đó à ^_^

Hi bạn,từ south carolina chạy qua minnesota thì hơi xa,nếu bạn ở gần gấn tí nữa thì mình có thể sửa lịch trình lại chút cũng được,mình cũng đi một mình ,nhưng bạn bè anh em thì rất nhiều,mỗi người chỉ dành cho mình vài ngày,nếu bạn chắc chắn đi ca na da thì cho mình biết khoảng thời gian nào,nhà em mình ở toronto nên có thể kết hợp ở ca cũng được,bạn có bằng lái xe không ?? mình vừa nảy ra ý tưởng sẽ đi vòng qua bạn rồi ghé new york đi canada,thời gian mình thoải mái vô cùng.nếu bạn thấy có thể được thì giữ liên lạc nhé !!! thanks bạn đã quan tâm ...

minh co the join voi ban luc nay vi minh co mat o LA vao luc nay, co gi cho minh so lien lac voi ban nhe[/QUOTE

Vậy cùng thời gian và địa điểm rồi,rất vui được làm quen với bạn,bạn liên lạc với mình 0903162714,chờ tin bạn nhé !!! yh anhbacaydang . thanks bạn đã quan tâm .

Mình cũng đang cùng hoàn cảnh bơ vơ chưa biết đi chơi đâu trong nửa cuối tháng 6 ở Mỹ. Nếu được thì chúng ta setup chương trình đi chơi chung trong khoảng từ 15/6 đến 22/6, sau đó đường ai nấy đi :) Ý các bạn thế nào?

Thời gian này bạn ở đâu ???nếu trùng hợp thì anh em ta ráp lại thôi !!!

Mình đang dự định 17/6 có mặt ở Los Angeles. Ở khu vực nào thì chưa xác định.

Mình đang định cư ở Los. Muốn tham gia cùng các bạn du lịch trong mấy ngày cuối tuần tháng 6. Còn không du lịch thì đi lòng vòng cũng vui. Có gì ll email [email protected].

Mình đang dự định 17/6 có mặt ở Los Angeles. Ở khu vực nào thì chưa xác định.[/QUOTE

Thời gian này có thể mình vẫn còn ở los , mình ở santa ana ,nếu có duyên thì sẽ kết hợp đi chơi mấy ngày với bạn, thanks.

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,485
190,103
Latest member
Penguin1
Back