What's new

[Chưa chốt đoàn] Tìm Bạn đồng hành - Xin đi ghép

Do mình stress quá nên muốn tìm ai đó đi ghép chung đi đâu đó đông nam á ( hoặc đi đâu cungz được miễn là visa dễ xin) - mình chỉ rảnh từ 08-16/10, ai có đi đâu trong khung thời Gian trên cho mình ghép đi chung nha. Xin cảm ơn

Bạn đi Trung Quốc k ? Phượng Hoàng Cổ trấn. Mình plan đi từ 8 hoặc 10/10 nhưng mình đi tour. Mình book tour cty này uy tín và ok nhưng tạm hết chỗ, đang chờ nhả chỗ.
Mình cũng mon men đi một mình - tínhh đi Phượng Hoàng tour đường bộ 7.6tr 6n5đ, tính đi 24/10 này, thời gian này mới sắp xếp được á. bạn mua tour rồi àh?

Minh du dinh Đi Philippines 4 ngay, 7/10 toi 10/10, ban co muon tham gia khong?
Mình khuyên là nếu đi Manila thì nên ở nhà. Chen chật chán ko an ninh. Còn nếu bạn đi đảo thì 4 ngày ko đủ đâu, đường xá vất vả đấy

Mình khuyên là nếu đi Manila thì nên ở nhà. Chen chật chán ko an ninh. Còn nếu bạn đi đảo thì 4 ngày ko đủ đâu, đường xá vất vả đấy
mnl đẹp mà ta, biển của nó nằm trong top khu vực luôn. tour đi biển cũng rẻ, chỉ có vé máy bay và giá phòng hơi cao

Do mình stress quá nên muốn tìm ai đó đi ghép chung đi đâu đó đông nam á ( hoặc đi đâu cungz được miễn là visa dễ xin) - mình chỉ rảnh từ 08-16/10, ai có đi đâu trong khung thời Gian trên cho mình ghép đi chung nha. Xin cảm ơn
mình đi Siem từ 8/2 tới 13/2

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,578
190,134
Latest member
etaxiprk2
Back