What's new

[Hỏi đáp] Tìm bạn đồng hành xuyên Đông Dương trong tháng 9-10/2016

sleepwalker

Phượt thủ
Sắp tới em có dự định đạp xe xuyên Đông Dương: Thai - Lào - Cam - VN trong vòng 1 tháng hoặc hơn, dự định vào tháng 9-10 năm nay
Em vẫn đang tích cực chuẩn bị đồ và luyện tập,
Và quan trong nhất là muốn tìm bạn đồng hành trên cung đường sắp tới.
Bác nào quan tâm và muốn tham gia với em thì liên lạc theo fb, cùng bàn bạc thêm về lộ trình;);): trienst hoặc gmail: [email protected]
Em cũng mong nhận được sự giúp đỡ của các bác trên từng chặng đường, thông tin về địa điểm, cung đường, kinh nghiệm...v.v.v.
Em dự định sẽ bắt đầu từ tp Điện Biên hoặc Vinh:):)

Up cho bạn tìm được đồng đội nhé, mình cũng thích chi những chuyến như thế này nhưng nghe thấy đi bằng xe đạp thì không đủ sức bạn ạ

Up cho bạn tìm được đồng đội nhé, mình cũng thích chi những chuyến như thế này nhưng nghe thấy đi bằng xe đạp thì không đủ sức bạn ạ

Cảm ơn bạn. cứ đi là sẽ tới nơi thôi. quan trọng nhất là bạn có thời gian và quyết tâm, hiện tại mình đã tìm được một người bạn từ miền Nam, nhưng cũng chỉ là hứa hẹn, chưa chốt được, rất mong tìm thêm được những người bạn mới :D

Tháng ̣9 này sẽ có nhóm đạp từ Sapa tới Điện Biên Phủ, tới Lào, và Campuchia. Đây là bản đồ chuyến đi:

Nếu bạn muốn biể̀t liên lạc https://www.facebook.com/cuong.phammanh.334

Đi mấy nghìn km mà tính có 1 tháng thì quá sức trâu ... chắc phải 2-3 tháng chứ nhỉ ...bạn inbox cho mình plan đi ... nếu hợp ý thì mình cũng muốn đi ...

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,499
190,105
Latest member
aerocitygirls
Back