What's new

[Đã hủy] Tìm bạn lang thang miền Tây 10-14/01/2019

Mình đã từng đi miền Tây, mà lần đó bị tức mãi vụ vào miệt vườn mà thấy họ cắm biển "Cấm hái trái cây- hái phạt 100.000đ" ở Cần Thơ (khác xa trong tưởng tượng của mình trên tivi với vườn cây trĩu quả:((( ), nên tính đi để "rửa hận".
Mình và bạn đã book vé nhưng bạn mình bận đột xuất không đi được, mạn phép post bài lên đây hỏi xem có ai có nhã hứng đi hoặc bạn nào có chuyến đi trùng thời gian trên (ko bắt buộc full 5 ngày) cho mình ké với.
Lịch trình ban đầu của mình dự kiến đi (có thể điều chỉnh/bẻ cung): HCMC (đêm 9/1)- Cà Mau (cực Nam)- Rạch Giá (Nam Du)- Đồng Tháp (Mình vẫn thèm đi miệt vượt "thứ thiệt", nên tính săn ở Đồng Tháp)- Cần Thơ (chợ nổi...)

Phương tiện di chuyển: Có thể đi xe máy từ HCMC, hoặc đi xe đò rồi đến từng tỉnh thuê xe đi cho đỡ mệt :D.

Chi phí, ăn chia tại chỗ, tiết kiệm hay thoải mái gì cũng đc :))

Ai có chung dự định liên lạc mình nhé! ( 098 44 ba 010 không)

Chào bạn,

Minh có thời gian rảnh từ ngày 9/1 đến 13/1 nhưng chưa có kế hoạch, nên cũng muốn tham gia với bạn. Ko biết lịch trình này đã chốt chưa hay còn thay đổi gì ko? Mong sớm nhận được hồi âm để mình còn có kế hoạch chuẩn bị. Cảm ơn bạn.

Chào bạn,

Minh có thời gian rảnh từ ngày 9/1 đến 13/1 nhưng chưa có kế hoạch, nên cũng muốn tham gia với bạn. Ko biết lịch trình này đã chốt chưa hay còn thay đổi gì ko? Mong sớm nhận được hồi âm để mình còn có kế hoạch chuẩn bị. Cảm ơn bạn.
Sorry bạn, mình lại dính công việc nên đành bỏ vé.

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,563
190,125
Latest member
johnauston54
Back