What's new

[Chia sẻ] Tìm bạn phượt Myanmar

Em đang tìm bạn cùng làm 1 chuyến đi bụi qua Myanmar khoảng 5-6 ngày từ cuối tháng 11. Thú thật thì em lần đầu đi phượt xa xôi thế này nên muốn tìm bạn cho đỡ buồn. Mọi người ai có hứng thú thì join cùng nhé :D

Bạn nào cũng có hứng thú như em thì đọc qua bài này để có động lực cùng đi :) https://www.ivivu.com/blog/2014/12/10-ly-do-tuyet-voi-khien-ban-muon-du-lich-myanmar-ngay-va-luon/

Bọn e cũng định đi trăng mật Miến Điện nhưng phải sang tháng 3 cơ ạ, mong bác đi về làm tí review cho e tham khảo. Cám ơn bác!

Bọn e cũng định đi trăng mật Miến Điện nhưng phải sang tháng 3 cơ ạ, mong bác đi về làm tí review cho e tham khảo. Cám ơn bác!
Mình nghĩ Myanmar thích hợp cho du lịch trải nghiệm về lịch sử, văn hóa, tâm linh vv... Không thiêng về kiểu du lịch nghỉ dưỡng và rất ít điểm vui chơi giải trí. Nếu bạn đi trăng mật thì xác định sẽ có 1 chút vất vả đấy, đấy là ý kiến cá nhân của mình để bạn tham khảo :D

Mình cũng tìm bạn đi chung nhưng khởi hành ngày 15/2/2016 đến 21/2/2016. Bạn nào có plan giống mình thì join cùng cho vui nhé. Mình đi 1 mình.

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,545
190,116
Latest member
Thangcho07
Back