What's new

Tìm bạn và tìm hiểu về lịch trình du lịch MALAY-SING-THAI (28.8 - 01.9)

Minh va 1nguoi ban dang len ke hoach chi tiet cho chuyen di Malay.
1.Minh da book ve di Maylay (Han-Kul) 28.8.2013
2. Choi ngay 28 o Malay, 29 se di tau dien sang Sing
3. Toi 29.8 di Thailand (Sing - Bangkok) 29.8.13
4. Choi o Thai 2 ngay 30&31.08.13
5. 01.09 ve (Bangkok - Han)

Ve lich trinh di lai fix the roi vi minh da mua ve. Minh chi xin y kien va kinh nghiem di lai,tham quan the nao ho hop ly va bo ich tai 3 dat nuoc ay. Ban nao co kinh nghiem j chia se cho minh nhe.

Neu nhom nao cug co chuong trinh di trung ngay voi tui minh thi giao luu va gop lai di cung cho vui nhe.

Bạn vui lòng sửa bài, gõ tiếng Việt có dấu đầy đủ. Nếu sau 24h nữa bạn chưa làm được điều này chúng tôi buộc lòng phải đóng topic lại. Cám ơn.

Last edited by a moderator:
Re: Tim ban va tim hieu ve lich trinh du lich MALAY-SING-THAI(28.8 - 01.9)

ĐỌc lich bay của bạn xong hơi sốc vì đi như tị nạn ý . ví dụ : bạn đen May lay 1 ngày uh thôi cung dc . nhưng đi được không nhiều vì con thời gian làm thủ tục bay đi bay lại . rồi đến sing ban đến đó không biết mấy giò vào chơi chả được đâu đã quoay lai sân bay đi thái . híc . còn Thái thì 3 ngày ok .

ĐỌc lich bay của bạn xong hơi sốc vì đi như tị nạn ý . ví dụ : bạn đen May lay 1 ngày uh thôi cung dc . nhưng đi được không nhiều vì con thời gian làm thủ tục bay đi bay lại . rồi đến sing ban đến đó không biết mấy giò vào chơi chả được đâu đã quoay lai sân bay đi thái . híc . còn Thái thì 3 ngày ok .

Mình biết là gấp nhưng do m săn vé giá rẻ mà, nên fai lựa và căn ke tối đa, mình xđịnh đến Malay và Sing chỉ là cưỡi ngựa xem hoa thôi, còn chủ yếu là chơi ở Thái là chính :) Anyway thì mình thấy có thể thu xếp được.

Với lịch này thì coi như bạn mất cái vé từ KUL - SIN roài, thời gian di chuyển từ KUL qua SIN + thủ tục từ SIN qua BKK đã hết nửa ngày ( từ 8h sáng đến 8h tối). Mà bạn đã book rồi, coi như chuyến này đi đóng dấu passport vậy :D

Với lịch này thì coi như bạn mất cái vé từ KUL - SIN roài, thời gian di chuyển từ KUL qua SIN + thủ tục từ SIN qua BKK đã hết nửa ngày ( từ 8h sáng đến 8h tối). Mà bạn đã book rồi, coi như chuyến này đi đóng dấu passport vậy :D

Chẳng dấu đc chú cái gì . Đi thế này để về kể " Sin á , Thái á , tớ " qua " hết rồi " .
Nếu 2 thằng đàn ông đi với nhau và thời gian như vậy thì đi mỗi Thái là đã đời rồi . Lan Quế Phường is the fantastic :D

@Visatogo: mua train ticket online KL SING giường nằm đêm 28.8. Mọi việc ổn.

Bạn ơi, cách thức mua online train ticket như thế nào giúp mình với, bạn có trang web í ko hay đến Malay thì mua. TKS

Lịch book y chang em nhưng lịch trình có hơi khác rồi

Visatogo: use website của beam giới thiệu nhé, trước khi book tạo tài khoản, email để họ send e-ticket vào. Train KL Sing mở bán trước 30 ngày thì phải, giường nằm máy lạnh, nệm dày, buông rèm nữa. Túm lại ngon giấc 39-40 Ring à. Mua trễ hết giường, thì ngồi.

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,433
190,080
Latest member
Cuadep
Back