What's new

Tìm bạn (xế) đồng hành một đoạn về ăn Tết - phượt cung ven biển - xuất phát từ sg 4/2

Tìm bạn (xế) đồng hành một đoạn về ăn Tết - phượt cung ven biển - xuất phát từ sg 4/2

Có xế nào tính xuyên việt cung đường biển dịp Tết này không ạ?
Khởi hành ngày 4/2 (26 âm lịch).
Mình có nhóm sẽ đi cung này, mỗi người dừng ở một nơi, ai muốn có team đồng hành cho vui trên đoạn đường thì join cùng nha ^^
Các chặn dự tính: sg - biên hoà - long khánh - phan thiết - phan rang - cam ranh - nha trang...
Mình ở Nha Trang.
Tối 26 âm xuất phát.
Chi phí: share xế ôm, chắc không quá 500k đâu.
Vì đi xe máy về ăn Tết nên mình chưa rõ sẽ dừng ở đâu, tuỳ tình hình, đây là lần đầu mình đi xe máy về Tết nên cần tham khảo thêm từ mọi người ạ.
Plan có thể thay đổi, ai join góp ý thêm nha!
Đây là fb mình: www.facebook.com/evycavang
Hy vọng có thêm bạn join cùng.

Last edited:
Re: Tìm bạn (xế) đồng hành một đoạn về ăn Tết - phượt cung ven biển - xuất phát từ sg

Có xế nào tính xuyên việt cung đường biển dịp Tết này không ạ?
Khởi hành ngày 4/2 (26 âm lịch).
Mình có nhóm sẽ đi cung này, mỗi người dừng ở một nơi, ai muốn có team đồng hành cho vui trên đoạn đường thì join cùng nha ^^
Các chặn dự tính: sg - biên hoà - long khánh - phan thiết - phan rang - cam ranh - nha trang...
Mình ở Nha Trang.
Plan có thể thay đổi, ai join góp ý thêm nha!
Đây là fb mình: www.facebook.com/evycavang
Hy vọng có thêm bạn join cùng.

Bạn có 24h để bổ sung chương trình( lịch trình ) và chi phí để đúng qui định của BOX, không topic sẽ bị xóa. Xin cảm ơn !

Re: Tìm bạn (xế) đồng hành một đoạn về ăn Tết - phượt cung ven biển - xuất phát từ sg

Bạn bè sung như add yêu cầu đi nha. Mình join 1 xế . Mình về đến đa nẵng nhưng nếu ko có bạn đồng hành thì mình về đến nha trang gửi xế rồi ôtô về đà nẵng thôi! Fb: [email protected]

Mấy giờ đi vậy bạn. Nếu đc đi chung cho vui

Mấy giờ đi vậy bạn. Nếu đc đi chung cho vui

cho e fb a hoặc cách liên lạc, mình trao đổi cho nhanh nha.
anh về tới đâu ạ?
đang có ôm quê quãng nam quãng ngãi thiếu xế, anh có chạy ra khúc gần đó ko, đi cùng chị đó nè
bọn em tính đi 3h sáng 5/2 (27 âm), tập trung ở ngã tư hàng xanh.
anh rep sớm hoặc add fb em, để thống nhất đội hình gấp nha

cho e fb a hoặc cách liên lạc, mình trao đổi cho nhanh nha.
anh về tới đâu ạ?
đang có ôm quê quãng nam quãng ngãi thiếu xế, anh có chạy ra khúc gần đó ko, đi cùng chị đó nè
bọn em tính đi 3h sáng 5/2 (27 âm), tập trung ở ngã tư hàng xanh.
anh rep sớm hoặc add fb em, để thống nhất đội hình gấp nha
Ok
Zalo 01234 61 hai 1 tam mot

tinh hình nhóm sao rồi bạn
mình về ntrang sáng 25 nè, 1 mình 1 ngựa, năm nay là năm thứ 2 mình về....
chúc nhóm đi an toàn, thành công...vui vẻ với những cung đường

Có Xế nào cùng đường ven biển ngày 5/2 27 âm chở giúp bạn mình đc k? đi chung cho vui ạ

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,540
190,112
Latest member
mksportsxyz
Back