What's new

[Đã hủy] Tìm một Xế - Siem Rieap Phnom Penh bằng xe máy ( 27/04 - 01/05 )

Tình hình là dịp lễ 30.04 này nhóm em đã có kế hoạch đi Campuchia bằng xe máy và đã chốt đoàn, nhưng vì có một bạn Xế bỏ gạch nên hiện thời bọn em đang thiếu một Xế. Em mở topic này mong tìm được một Xế tận tâm, tận tụy, nhiệt tình để cùng tham gia với bọn em chuyến đi này. Và đương nhiên Ôm của bọn em cũng là ôm chất lượng, Ôm có kinh nghiệm và có giấy phép hành nghề Ôm lâu năm. Xế tham gia sẽ được bảo đảm 100% về mặt tinh thần, sẽ được các Ôm bọn em chăm sóc chu đáo, luôn luôn vui vẻ trong suốt hành trình đi và ...cả sau đó nữa ;)

Tất cả mọi thứ cho chuyến đi đã được bọn em lên kế hoạch và chuẩn bị xong xuôi đâu ra đấy. Bạn Xế nào có hứng thú tham gia cùng nhóm em chỉ cần mang tấm thân + cái xe + passport và giấy tờ xe + tiền bạc theo là được. Các vấn đề khác đã được lo chu đáo hết ;)

Lịch trình ngắn gọn của bọn em thế này nhé:

Day 0 ( T6, 27-04-2012 ) : TP.HCM - cửa khẩu Xa Mát - 140km

Day 1 ( T7, 28-04-2012 ) : Cửa khẩu Xa Mat – Siem Riep - 400km

Day 2 ( CN, 29-04-2012 ): tham quan Siem Riep

Day 3 ( T2, 30-04-2012 ) : Siem Riep – Kampon Cham – Phnom Penh – 350km

Day 4 ( T3, 01-05-2012 ) : Phnom Penh – cửa khẩu Mộc Bài - Sai Gon – 230km

Hiện tại bọn em có 4 Xế + 5 Ôm rồi, thiếu 1 Xế nữa thôi. Các bạn Xế có hứng thú thì liên lạc với em nhé, em sẽ trao đổi chi tiết hơn trên Facebook nhé :D

@ Mod : Mod cho em ké ở đây đến khi em kiếm được Xế Mod nhé, em cảm ơn Mod ngàn ngàn lần ..

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,563
190,126
Latest member
ThanhDuyStore
Back