What's new

[Hỏi đáp] Tìm partner đi roadtrip Canada & Mỹ tháng 10.2019

Thao_Nguyen88

Phượt tử
Chuyên mục nhắn tìm đồng bọn : 2 chị em em tháng 10 có 2 cuốc roadtrip ở Canada ( 7-10/10 ) và Mỹ ( 18-22/10 ). Chi tiết như sau ( có thể bàn bạc thay đổi cho hợp lịch trình ) :
  • Canada ( Jasper, Banff, Lake Louise )
  • Mỹ ( cung biển : San Jose, Santa Cruz, Monterey, Big Sur, Santa Maria, LA )
Anh/chị nào có thời gian và nhã hứng tham gia với bọn em được thì inbox em sớm với ạ, big thanks :)

Meocon60

Phượt thủ
Troi thang 10 con di Jasper, Banff nua sao, lanh lam , Columbia ice field hinh nhu dong cua roi

pentax647

Phượt quái
Tháng 10 vẫn đi được Banff, Jasper chứ. Chỉ có điều đôi khi bất chợt tuyết đầu mùa xuống mấy bạn cần đồ ấm, cần biết cách lái xe trời tuyết vậy thôi

Mình đã đi Banff vào đầu tháng mười rất đẹp và không đông người như mùa hè và vừa thấy lá vàng xong rồi cả tuyết đổ luôn. Mình nghĩ đầu tháng 10 thì tốt giữa tháng 10 thì hơi trễ rồi lái xe mùa đông thì hơi cực

Conic

Phượt tử
Chuyên mục nhắn tìm đồng bọn : 2 chị em em tháng 10 có 2 cuốc roadtrip ở Canada ( 7-10/10 ) và Mỹ ( 18-22/10 ). Chi tiết như sau ( có thể bàn bạc thay đổi cho hợp lịch trình ) :
  • Canada ( Jasper, Banff, Lake Louise )
  • Mỹ ( cung biển : San Jose, Santa Cruz, Monterey, Big Sur, Santa Maria, LA )
Anh/chị nào có thời gian và nhã hứng tham gia với bọn em được thì inbox em sớm với ạ, big thanks :)
Theo tôi đoán 2 chị em land ở Vancouver, BC lái xe lên AB rồi bay về Mỹ xong bay từ Mỹ về VN? có thắc mắc 7 ngày ở giửa plan như thế nào?

Thao_Nguyen88

Phượt tử
Theo tôi đoán 2 chị em land ở Vancouver, BC lái xe lên AB rồi bay về Mỹ xong bay từ Mỹ về VN? có thắc mắc 7 ngày ở giửa plan như thế nào?
chính xác ạ =))), đoạn ở giữa bọn em bay đến NY rồi qua nhà người quen ở bang Pennsylvania rồi lại bay qua SFO để tiếp tục roadtrip cung biển :)

Viet-overlander

Phượt tử
Chào bạn, Mình mới tham gia forum nên không biết, nếu không sẽ cùng hẹn đi road trip. Tháng 10 đã kín lịch rồi, buồn nhỉ. Canada đẹp