What's new

tìm travelmate cho chuyến du lịch bụi Hanoi

Status
Not open for further replies.
tình hình là đầu tháng 8 này, chính xác là từ ngày 1/8 đến 9/8 em ra Hanoi chơi.

Đây là lần đầu tiên đi Hanoi, mà lại thân gái đi 1 mình. hix tuy háo hức nhưng cũng hơi lo lắng (NO)

Kế hoạch là 2 ngày Hạ Long, 3-4 ngày Sapa và 2-3 ngày lăng wăng Hanoi. Bác nào (mà bác gái thì tốt hơn bác trai ạ (beer)) ở Saigon có kế hoạch đi giống em thì "chung tụ" cho đông dzui, còn bác nào ở Hanoi mà cũng phượt Sapa hay Hạ Long thì cho em đu theo với (c) Chứ thân gái đi 1 mình cũng sợ các bác ạ :L

tình hình là đầu tháng 8 này, chính xác là từ ngày 1/8 đến 9/8 em ra Hanoi chơi.

Đây là lần đầu tiên đi Hanoi, mà lại thân gái đi 1 mình. hix tuy háo hức nhưng cũng hơi lo lắng (NO)

Kế hoạch là 2 ngày Hạ Long, 3-4 ngày Sapa và 2-3 ngày lăng wăng Hanoi. Bác nào (mà bác gái thì tốt hơn bác trai ạ (beer)) ở Saigon có kế hoạch đi giống em thì "chung tụ" cho đông dzui, còn bác nào ở Hanoi mà cũng phượt Sapa hay Hạ Long thì cho em đu theo với (c) Chứ thân gái đi 1 mình cũng sợ các bác ạ :L
cũng đang định đi Sapa, bạn định chính xác ngày nào đi Sapa thế ? nếu trùng thời gian thì đi chung cho vui, mình là nữ, ở HN nhé ;-) nếu ko trùng lịch thì mình sẽ dắt bạn đi chơi những ngày bạn ở HN cũng được hìi

Nếu thời gian khít khìn khịt thế thì nên mua vé đi tour cho nó lành bạn à.
Bạn đi cùng phải là bạn trai thì mới yên tâm chứ nhỉ!?...

Hi có thuê Vespa vi vu HN không? Nếu nhiệt tình cho không xế. Kekeke

Vespasian ở đây ko phải là dân vespa gì đâu bác ạ ^^ là tên của ông vua cho xây đấu trường La Mã đấy thôi. à mà vả lại em ko bít chạy xe ạ :shrug: nhưng mà bác nhiệt tình thế thì em cũng cám ơn ạ ^^

cũng đang định đi Sapa, bạn định chính xác ngày nào đi Sapa thế ? nếu trùng thời gian thì đi chung cho vui, mình là nữ, ở HN nhé ;-) nếu ko trùng lịch thì mình sẽ dắt bạn đi chơi những ngày bạn ở HN cũng được hìi

thật ra mình ra Hanoi từ 28/7 nhưng phải bận 1 số việc đến 31/7 mới chính thức rảnh để du hí, nên trong những ngày đó mình sẽ tranh thủ book tour or do thám tình hình "bụi bặm" thế nào (beer), thời gian chính xác thì unfixed nhưng đúng 9/8 mình phải lên máy bay way mông dzìa Saigon á :L

đi Sapa đơn giản ấy mà, mình nghĩ tự đi cho thoải mái, mua tour làm gì cho phiền phức ra. Mình thấy topic của bạn ở bên ttvn rồi, có vẻ cũng đông rồi đấy nhỉ. Mình cũng chưa chắc thời gian đi Sapa, nếu trùng thì đi chung cho vui, ko thì chúc các bạn vui vẻ nhé
Thời gian bạn ở HN cũng nhiều, tha hồ đi chơi thoải mái rồi ;-)

Status
Not open for further replies.

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,176
189,939
Latest member
chuyengiatrimun
Back