What's new

Tim Travelmate whereever- whenever

Status
Not open for further replies.
Mình đang kiếm travelmate hựac group đi .Anywhere and everywhere. di bằng bất cứ phương tiện gì trừ xe máy ( sorry xe máy đi không được )
Có bạn nào có chuyến đi nào cho mình biết tham gia cùng mọi người.

Thanks

tớ rất muốn vô nam đi mấy tỉnh miền tây . mấy nơi miền bắc thì trên TTVNOL.com nhiều quá rồi . Ai đi chơi miền nam ơi mình biết . Mình đang ở HN .

Last edited:
em đồng ý với bác movatoc.... kekee
bac oi , ha giang thang 10 ne... hoi nha minh di day... đii 10/10 den 13 thang 10

em đồng ý với bác movatoc.... kekee
bac oi , ha giang thang 10 ne... hoi nha minh di day... đii 10/10 den 13 thang 10
việc nhiếu
Muốn đi lắm bác à, nhưng nhiều việc quá, kg dám of nè. Đọc bài Hà Giang của bác Bờ Lăk mà lòng xốn xang í.

Làng lụa thì Hà Đông rồi. Làng sơn mài thì Thường tín, Hà Tây í, mình qua đó rồi, buồn buồn, chỉ thăm thú thôi.
Còn 1 làng làm tượng, ô mai, bỏng ngô hình như Hoài Đức, hay Thạch thất.

Last edited by a moderator:
Mình đang kiếm travelmate hựac group đi .Anywhere and everywhere. di bằng bất cứ phương tiện gì trừ xe máy ( sorry xe máy đi không được )
Có bạn nào có chuyến đi nào cho mình biết tham gia cùng mọi người.

Thanks

tớ rất muốn vô nam đi mấy tỉnh miền tây . mấy nơi miền bắc thì trên TTVNOL.com nhiều quá rồi . Ai đi chơi miền nam ơi mình biết . Mình đang ở HN .

Mẫy nỡi miền Bắc nhiều quá rồi thì bác có muỗn đi Nam Mỹ với em khỗng ? Sau đó nếu bác thích thì chúng ta đi Rocky Mountain tiếp :)

Post sau cua bac viet cai chi chi, em doc cung dxxx hieu :)

Bạn vào TTVN tìm nhóm Chim Cò Gờ rúp nhé, chuyên chiến miền Nam, hoặc không thì tự đi chứ việc gì fải chờ ai

Sống là khồng chờ đợi, hí hí :D

Chào bác
Ko biết bao giờ gặp lại bác
Vụ Bavì về có bị rộp chân ko ah ?
hihi

Thích câu này nhứt, hí hí.
Khỏe không em, biết chừng nào mới gặp lại? Cải lương quá, hé he.

Thích câu này nhứt, hí hí.
Khỏe không em, biết chừng nào mới gặp lại? Cải lương quá, hé he.

Dạ em khỏe, bác muốn gặp em thì bay sang Taiwan đi, gặp liền, hí hí :D

Thôi ko spam nữa kẻo lại bị bạn Quạt xóa bài :((

Status
Not open for further replies.

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,191
189,949
Latest member
lifecarenutritions
Back