What's new

Tổng hợp ý tưởng chia sẻ và vote về cuộc thi Dám Nghĩ - Dám Hành Động!

DamNghi_DamLam

Phượt thủ
Tổng hợp ý tưởng chia sẻ và vote về cuộc thi Dám Nghĩ - Dám Hành Động!

Bạn nào có ý tưởng nào về cuộc thi Dám nghĩ - Dám hành động (https://www.phuot.vn/threads/49988) thì cùng gửi lên tham gia nhé.

Link chia sẻ ý tưởng: http://www.piaggio.com.vn/libertysproject/#/share_idea

Các ý tưởng của member khác nếu thấy hay thì mọi người cũng chia sẻ lên để cho phong phú hơn nhé.

Đầu tiên là Ý tưởng đi đám cưới đi phượt:

Với cùng một sở thích như nhau, nên hai đứa khá là than thiệt ngay từ lần gặp mặt. Những chuyến phượt cùng hội giúp cả hai gần nhau hơn, hiểu nhau hơn và cũng yêu nhau nhiều hơn. Và với cái tình yêu chung vĩ đại đó, hai đứa ấp ủ ý định làm một bộ album cưới xuyên việt cùng các anh hem trong Hội. Cô dâu và chú rể cùng rong ruổi trên các chặng đường. Mỗi tỉnh thành, mỗi chuyến đi là một kỉ niệm, mà cả 2 chúng tôi đều trân trọng. Và quan trọng hơn nữa, album này sẽ đánh dấu những bước tiếp theo trong cuộc sống của cả hai. Hy vọng nó sẽ vẫn đẹp, vẫn xanh như nhưng con đường chúng tôi đã đi qua

LIBERTY S PROJECT - DÁM NGHĨ, DÁM HÀNH ĐỘNG

Re: Tổng hợp ý tưởng chia sẻ và vote về cuộc thi Dám Nghĩ - Dám Hành Động!

Ý tưởng này rất hay và tốt. mình nghĩ Phượt nên có nhiều ý tưởng thế này...có thể đoạt giải vừa được đi chơi với xe đẹp, người đẹp mà quan trọng nhất là được tài trợ miễn phí 100% :)

2 vợ chồng bác này thích đi phượt lắm nè :p

Hay nhưng hơi ngăn gọn...mình nghĩ bạn nên viết cụ thể và chi tiết hơn để được điểm cao hơn. Mới mong là thắng được.

Có ý tưởng là hay rồi. Khá thú vị đó chứ..nếu mình được ox mời đi thế này thì vui biết mấy...giống như đi hưởng tuần trăng mật lần 2 vậy :">

Mình xin chia sẻ ý tưởng của mình để dự thi...các bạn góp ý thêm giúp mình nhé. Cảm ơn

Mình thích nấu ăn nên mình muốn làm ý tưởng về nấu ăn với xe Liberty S, tóm tắt ý tưởng của mình như sau:

Mỗi người có một ý thích khác nhau, không hoành tráng như các bạn đam mê đi phượt, chụp ảnh,... mình có một sở thích nhỏ trong căn bếp. Đó là làm những chiếc bánh và cùng nhâm nhi với bạn bè. Hơn bao giờ hết, mình thấy đây chính là cơ hội để thực hiện một bữa tiệc Macaron hoành tráng cho tất cả chị em yêu thích làm bánh. Những chiếc macaron đủ màu làm bằng từ lòng trắng trứng, đường bột, đường cát, bột hạnh nhân . Nhân bánh thường được lấp đầy với mứt, ganache hoặc kem bơ kẹp giữa hai mặt bánh. Sẽ là những điểm nhấn đầy mày sắc trên nền bánh hình chiếc Liberty S Hy vọng những chiếc Liberty S này sẽ đem lại niềm vui cho các chị em say mê làm bánh

Link ý tưởng mình gửi ở đây: http://www.piaggio.com.vn/libertysproject/detail.aspx?id=102

Mong nhận được góp ý cũng như ủng hộ của các bạn Phượt.VN..../.

Có chắc thực hiện được không đó :D Làm bánh hình xe Liberty S khó lắm ah nha :D

2 ý tưởng trên đều rất hay...nhưng mình thích ý tưởng đầu hơn...thể hiện được tình yêu của 2 người rất tốt. Mong là tình yêu đó sẽ vừng bền cùng Liberty S suốt cuộc đời các bạn chứ ko phải riêng trong mỗi cuộc thi này ;)

Mình cũng thích ý tưởng đầu hơn.....vì mình là Phượter mà :D
Nhưng mà bạn tuyết cũng đừng buồn,còn ban giám khảo chấm nữa mà...cở bản là nếu thực hiện được thì có khả năng thắng cao. Chưa kể có 2 người được lựa chọn cơ mà :->
Mình và ae phượt sẽ ủng hộ các bạn :)

Mấy bạn có ý tưởng độc đáo quá nhỉ, chẳng bù vs mình, đến giờ vẫn chưa nghĩ nổi 1 cái ý tưởng để tham gia nữa hxhx

Ý tưởng có nhiều mà bác, do bác ko chịu để ý tí thui chứ ý tưởng có khắp nơi xung quanh ta mà =))

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,472
190,099
Latest member
anhquannn
Back