What's new

[Hỏi đáp] Travel agency ở Mỹ

metombond

Phượt thủ
Các bác ơi, tình hình là tháng 4 này em tính đưa mama đi Mỹ chơi 1 chuyến. Mẹ em thì nhất định đòi đi tour vì 1000 lý do khác nhau :D Em không muốn book tour từ VN vì thấy họ cũng thuê lại local operator, lịch trình y hệt mà giá thì gấp x3, x4 lần. Ai chịu chứ em thì ấm ức lém. Cái em cần nhất là có tour guide nói tiếng Việt để mama em yên tâm, thoải mái. Chứ khách sạn, ăn uống hay những chi tiết khác không quá quan trọng.

Có bác nào biết travel agency/operator nào có offer tours cho cả bờ Đông và bờ Tây, phục vụ khách Việt thì chỉ giúp em. Thank kiu vinamiu ạ :L

Metombond có thể tham khảo tour bờ Tây của Lessen Tour tại www.lessentours.com, giá cả hợp lý và chất lượng cũng ok. Lúc mình đi mua tour của Agency của người Việt, nhưng họ cũng chỉ lấy tiền môi giới của Lessen Tours mà thôi. Tuy nhiên tour guide không nói được tiếng Việt, chỉ nói tiếng Anh và tiếng Hoa. Mình có đi tour đi bờ Đông nhưng cty du lịch đó tổ chức tour rất tệ nên không thể giới thiệu cho Metombond được. Chúc Metombond có một chuyến đi thú vị.

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,182
189,945
Latest member
Karide
Back