What's new

Trò chơi vui, Trả lời câu hỏi bằng tên bài hát hoặc slogan

Đáp: Hạnh phúc bất tận
Hỏi: Gà nữ mong chờ gì ở gà nam?
Đáp: Khám phá (khám xong rồi phá các c e nhỉ )
Hỏi: Hoạt động nào luôn là điểm nhấn câu khách trong các chuyến đi của gà???

Đáp: Mùa đông không lạnh (hoạt động mà mùa đông cũng không lạnh =)) )
Hỏi: Vẫn câu hỏi trên, ai có đáp án khác ko? câu hỏi này hay quá :))

Thấy hay quá, em Su giơ tay xin các bạn cho giả nhời 1 câu, he he !!

Đáp : Bình yên !

Hehehe welcome chị Su, rưng mà chị chơi sai luật rồi nha: Trả lời xong thì phải ra một câu đó khác :D.

Em thích câu trả lời này nhất. Gà mái mong Gà trống cho 2 chữ "Bình Yên" :)) =)) (c)

Hehehe welcome chị Su, rưng mà chị chơi sai luật rồi nha: Trả lời xong thì phải ra một câu đó khác :D.

Em thích câu trả lời này nhất. Gà mái mong Gà trống cho 2 chữ "Bình Yên" :)) =)) (c)

Gái hiểu nhầm ý chị rồi. Không phải là : anh cho em xin 2 chữ bình yên đâu. Mà là cứ ở cạnh Gà Trống, Gà Mãi thấy "Bình Yên" á! :)

@ Đã xin là chỉ trả lời thôi mà! :D

Gái hiểu nhầm ý chị rồi. Không phải là : anh cho em xin 2 chữ bình yên đâu. Mà là cứ ở cạnh Gà Trống, Gà Mãi thấy "Bình Yên" á! :)

@ Đã xin là chỉ trả lời thôi mà! :D

À! Bây giờ thì em đã hiểu.... :). Thanks chị. Thỉnh thoảng rảnh rỗi chị vào nhà em trả lời vài câu đố cho xôm chị nhé ;).

Thấy hay quá, em Su giơ tay xin các bạn cho giả nhời 1 câu, he he !!

Đáp : Bình yên !
há há, anh cũng tưởng như em F1, cứ tưởng em ấy cho rằng Gà trống làm gì Gà mái mà phải xin bình yên. Hehe.

Ồ, câu hỏi này vừa hay vừa khó. hihi.
Đáp: Ăn bánh trả tiền, ăn em trả tình
(Nếu ai không tin có bài này, thì đây: http://www.nhaccuatui.com/nghe?M=wiYMJzDxOd
Hỏi: Gà mái (hoặc Gà trống) hãy thể hiện tình cảm của mình với đối phương đi nào.

Ồ, câu hỏi này vừa hay vừa khó. hihi.
Đáp: Ăn bánh trả tiền, ăn em trả tình
(Nếu ai không tin có bài này, thì đây: http://www.nhaccuatui.com/nghe?M=wiYMJzDxOd
Hỏi: Gà mái (hoặc Gà trống) hãy thể hiện tình cảm của mình với đối phương đi nào.
=)) Anh phải trả lời luôn mới phải, hehe.
Đáp: "Nụ hôn bất ngờ" nhé :d hoặc "Quả" (tình yêu của mình thể hiện qua những gì chén được :)) )
Hỏi: Vẫn câu hỏi trên.

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,462
190,097
Latest member
bonghongvu
Back