What's new

[Hỏi đáp] Từ Hà Nội đến Đà Nẵng - "Sống bằng niềm tin" liệu có đủ?

Re: Từ Hà Nội đến Đà Nẵng - "Sống bằng niềm tin" liệu có đủ?

Mình nghĩ tiếng tăm chỉ 1 phần thôi, những người bình thường quen biết rộng vẫn được anh em nhiều nơi nhiệt tình giúp đỡ thôi ;)

nghe có vẻ nghi ngờ, 2 con xe này mà chạy được khoảng 43km/1 lít xăng cơ à, mà lại còn phải chạy ở tốc độ 50km/h suốt thì e là ở VN hơi bị khó, đường trường VN chỉ cho chạy tốc độ tối đa 40km/h thôi, 50km/h thì hiếm khi thấy lắm....với cả chạy trong thành phố thì tầm 30km/1lít thì tính ra cũng chả thay đổi gì so với đặc trưng của dòng tay ga...nên nếu có phượt bằng 2 con này, thì khoản hao xăng em nghĩ khỏi phải bàn, vì cũng chả khác biệt là bao nhiêu đâu các bác ơi ! :)

Thấy có clip tổng kết rồi nè anh chị em :D
Vespa Brotherhood - Nhìn lại hành trình 0 đồng
[video=youtube;xaAsUkblGuQ]https://www.youtube.com/watch?v=xaAsUkblGuQ[/video]

Dù đã theo dõi hết hành trình của 2 bác rồi nhưng xem lại clip tổng hợp vẫn có một cảm giác gì đó dâng trào khó tả :))

Kết nhất là 2 em này tiết kiệm xăng thiệt đó, đi đường phượt mà chạy vậy em thấy ổn.

Na Sơn và Bùi Thạc Chuyên kết thúc 'hành trình 0 đồng với Vespa' trên báo vnexpress nè

http://vnexpress.net/photo/thi-truo...thuc-hanh-trinh-0-dong-voi-vespa-3210023.html

Tưởng người thường thì mới thấy phi thường chứ các anh này vua biết mặt, chúa biết tên có đi cả sài gòn luôn chả sợ chết đói..!

Nhưng không phải ai cũng giúp đâu bác ạ. Như em cũng mới lần đầu biết chứ đâu có rành hết giới nghệ sỹ ;)

Chắc phải gom lúa làm 1 trong 2 em này quá :))

ngồi nói chả ai tin, bác nào thích khám phá kiểu tựa như này thì sắp xếp làm chuyến với em không nào ?!

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,188
189,947
Latest member
uyen13579
Back