What's new

Từ Tây nguyên đại ngàn đến con đường di sản miền trung...

Status
Not open for further replies.
Hội an và Cù Lao Chàm bắt đầu từ 10-8, có ai tham gia ko...

Chào các bác phượt...

Em là dân Tây Nguyên ở Buôn Ma Thuột. Ngày 10-8 e sẽ có mặt ở Hội an và định sẽ dành khoảng 4 ngày để lê la ở Hội an (2 ngày) và đảo Cù Lao Chàm (2 ngày). Sau đó về lại Đà Nẵng chơi 1 ngày giay da nam ha noi.

P/S: Em tuyển bạn đồng hành luôn nhé, bạn nào có cảm hứng thì đi cùng cho vui ngen. Thời gian khởi hành là ngày 10-8 đến khoảng 16-8 nhé.

PM cho mình theo nick YM là: bibau2002

Chúc các bạn luôn có những chuyến đi thật thoải mái

Last edited by a moderator:
Hic, không biết phạm vào lỗi chi mà bị chuyển đi đâu vậy hông biết?

Bác chủ ơi, cứu em với ...

Chào các pác phượt...

Em là dân Tây nguyên ở Buôn ma thuột, đầu tháng 8 e mún đi 1 nhát dọc "con đường di sản miền trung". Em định sẽ có mặt tại Đà Nẵng để xuất phát.

Có pác nào kao kiến "vạch đường chỉ lối" giúp e phượt 1 nhát ngon lành ko ạ?

Vì e cũng là dân văn phòng nên kinh phí hạn hẹp và time chỉ có tầm 10 ngày thôi.

Mong các pác phượt gia chỉ bảo. Mai mốt vào banmethuot e hậu tạ sau :)

p/s: Em tuyển bạn đồng hành lun nhé, bạn nào có cảm hứng thì join cùng cho vui ngen. thời gian khởi hành là ngày 10-8 đến 17-8 nhé.

pm cho mình theo YM:bibau2002 ngen

Tớ đã sửa bài của bạn, lưu ý viết bài bằng tiếng Việt có dấu, đúng chính tả, ngữ pháp và không dùng ngôn ngữ chat trong bài viết nhé!

Hic, không biết phạm vào lỗi chi mà bị chuyển đi đâu vậy hông biết?

Bác chủ ơi, cứu em với ...

Bạn nên tự cứu mình trước bằng cách:

1. Tuân thủ nội quy khi viết bài
2. Tự tìm kiếm thông tin trước khi đặt câu hỏi. Ví dụ thông tin bạn hỏi nếu tìm trong ô "hỏi phượt" ngay trong diễn đàn (từ khoá là "di sản miền trung") sẽ ra kết quả thế này:

http://www.google.com/cse?cx=014673...1e0&ie=UTF-8&q=di+sản+miền+trung&sa=Hỏi+Phượt

Chúc vui :)

Thanks bác chủ rất nhiều.

Em đã đọc 2 bài chia sẻ của bác là: Lết qua đại lộ kinh hoàng và du lịch Lào bằng chiếc Vespa và rất tâm đắc.

Bác thông cảm vì mới post lần đầu.

Thanks. Chúc bác có nhiều cú phượt thật vui :D

Status
Not open for further replies.

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,545
190,116
Latest member
Thangcho07