What's new

[Hỏi đáp] Tư vấn mua xe đạp

MinhTam115

Độp không mỏi
Hix, tình hình là e đang rất ghiền di phượt bằng xe đạp vì có lợi cho sức khỏe và chả tốn xăng như các bác xe may kia, mà e vẫn chua biet mua chiếc nào, định tậu 1 e ASAMA loại có yên sau để chở thêm ít valy mà mấy thằng ban bảo nó đạp mệt lắm nên còn đang phân vân ko biết the nào, các bác biet có e nào ngon ngon ko??? phải có yen sau với nha, tầm 5tr trở xuống ý vì tớ là con nhà ko dc khá giả cho lắm à mình mới 16t thoi ak nhung vì 1 niềm đam mê di phượt nên mới vậy. các bác tư vấn dùm nghe, tks các bác nhìu với lại e là new member có gì xin chỉ giáo.

Re: Các bác tư vấn mua xe giúp e với???????

Hix, tình hình là e đang rất ghiền di phượt bằng xe đạp vì có lợi cho sức khỏe và chả tốn xăng như các bác xe may kia, mà e vẫn chua biet mua chiếc nào, định tậu 1 e ASAMA loại có yên sau để chở thêm ít valy mà mấy thằng ban bảo nó đạp mệt lắm nên còn đang phân vân ko biết the nào, các bác biet có e nào ngon ngon ko??? phải có yen sau với nha, tầm 5tr trở xuống ý vì tớ là con nhà ko dc khá giả cho lắm à mình mới 16t thoi ak nhung vì 1 niềm đam mê di phượt nên mới vậy. các bác tư vấn dùm nghe, tks các bác nhìu với lại e là new member có gì xin chỉ giáo.

Với số tiền đó thì mua ASAMA là ok rồi. con nếu chịu khó ráp thì mua xe bãi ( secanhan) cung tốt(c)

Re: Các bác tư vấn mua xe giúp e với ?

Em là em kết 2 con xe của bác Thanhvinh và bác LionKing lắm đó. Bữa off Thala có leo thử làm vài vòng, sướng mê :D

off á, bữa nao off o TPHCM thông báo e biết với nha, e cũng mun off cung may a nua~

Bạn mới chơi rất khó biết đồ để ráp , gắng lên tí chút vào đây cho nó lành chứ A sa Ma đi nó làm sao ấy , mình cũng mua cho bà xã 1 con xe nữ 3t nhưng đi không thích.

Con này cũng chẳng hơn A Sa Ma bạn Mem dùng XV là mấy bạn ạ. Bà xã mình đang dùng A SA MA này.

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,563
190,126
Latest member
ThanhDuyStore
Back