What's new

Tuy Phong - Kỷ niệm 5 năm đi cái chấm đầu tiên

gps

Phượt thủ
Thưa các bác,

Cách đây 5 năm, cô Toét có chuyến Nam tiến, tổ chức thành công chuyến đi chấm tập thể đầu tiên ở Mương Mán.

Năm nay, chúng em định kỷ niệm bằng chuyến đi chấm trên biển tại Tuy Phong. Trân trọng kính mời các bác cùng tham gia.

Hiện nay chương trình đang được bàn luận tại đây ạ http://caravanviet.com/forum/showthread.php?t=2676

Sướng nhất bác ! :)) Được nghỉ hè sao bác không tranh thủ qua Calgary ngắm nghía một chuyến xem binh tình ra sao, tiện thể xơi cả đống chấm bên đó luôn ?

Cái vụ di cư đó vẫn chưa quyết định ạ, nhưng có lẽ sẽ phải đi một chuyến coi sao.
Về Vn để ôn lại tiếng Việt ạ, trẻ con nhà em nói tiếng Việt dịch từ tiếng Anh, rất khổ.

Em hôm nhận email cảm động rưng rưng. 5 năm rồi các bác nhể, nhưng rồi rưng rưng quá thế nào em đọc lại tưởng đi Mương Mán lần nữa :D

Chúc các bác đi vui, em về kịp nhất định sẽ đi cùng!

Bác Gà ơi, em sắp thành người Quảng Bình rồi nên vụ chấm mút lần này là em quyết tâm đấy! Bác có định xuyên rừng thì tranh thủ mấy tháng mùa hè nhé, đến tháng 9 mưa thì chỉ chống vắt thôi cũng đủ mệt nói gì những việc khác. Hề Hề

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,486
190,104
Latest member
tranvouu12
Back